TCU/NACTE

BAF

JF-Expert Member
Apr 28, 2017
417
500
Hivi ule mpango wa kufungua Vyuo Vikuu Tanzania nzima kwa mwezi mmoja kwa mwaka wa Masomo 2017/2018 upo au? Maana Nilisikia itakuwa hivyo ili kuepuka masumbufu ya Mkopo kuchelewa vyuoni kama ilivyo nyakati za Nyuma!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom