TCU Mkifanya hivi. . . . | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCU Mkifanya hivi. . . .

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kurzweil, Jul 18, 2012.

  1. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,827
    Likes Received: 2,902
    Trophy Points: 280
    Kama wadau wengine walivyo na hamu ya kujua vyuo walivyopangwa mimi shahuku yangu ni matokeo kutolewa kabla ya 15 August kwa maelekezo niliyopewa ni kwamba chuoni 1st year wanatakiwa kuripoti wiki mbili kabla ya wanachuo wengine kufungua. Kama watatoa matokeo mapema hii itatusaidia kufanya maandalizi ya kutosha ingawa binafsi nimeanza taratibu kujiweka sawa.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    unajiandaa!!, usipochaguliwa utasema chadema wamesababisha usichaguliwe.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,563
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    nimecheka kweli! Propaganda za Magamba, kila kitu wanasingizia chadema
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,563
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    mkuu hongera kwa kujipanga sawasawa! Hilo la kabla ya August 15 umejulia wapi?
     
  5. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,827
    Likes Received: 2,902
    Trophy Points: 280
    Napenda iwe kabla ya 15 August lakini sijui itakua lini.
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,067
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    Never trust anything from this system unless it's already done, or utakuwa unajiumiza bila cost yoyote.
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,837
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mwaka jana ifm walikwenda tarehe 5/10,so inaweza ikawa mwezi wa kumi
     
Loading...