TCRA:wateja wa simu kutumia line moja tuu!

TCRA:wateja wa simu kutumia line moja tuu!

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Posts
16,511
Reaction score
11,917
Mkurugenzi wa TCRA ametangaza kuwa wateja watapata huduma za simu toka mitandao yote kwa line moja ya simu!
 
Itakuwa nzuri ikiwa gharama zitakuwa sawa kwa mitandao yote. Maswali yangu ni 1.inanza lini hii mambo? 2. Ukitaka kubadili mtandao itakuwaje?
 
Haiwezi kuoverload.mfano voda kwa sababu ya wateja kuwa wengi intanet yake ni slow kila mara wanakuambia network busy.
 
...ndio wamepata wazo au...utekelezaji 2025..!!
 
Jamani unajua kwa mzee kama mimi tuende taratibu,ndo kwanza najifunza visimu vipya,na digitally sasa tena hii,jamani vijana taratibu ntakuwa nasoma kila siku?
 
only in tanzania.. Sasa wataanza lini?
hawana maana kabisa hawa tcra kazi kudanganya tu, hadi sasa wameshindwa kuweka king'amuzi(decoder) kimoja na sasa watumiaji wamejaza ving'amuzi wasitudanganye pia kwa hili
 
Iwe hivyo ingawa sijui kama hawatatumia mwanya huo kuweka masharti yao kibao ukiachia mbali kuwapandishia watu gharama. Maana katika Afrika Mash ni Tanzania tu yenye viwango vya juu na huduma ya hovyo.
 
Haina maana kuwa unaweza kutumia mitandao yote kwa line moja, portability maana yake unaweza kuhamisha namba yako kutoka mtandao mmoja hadio mwingine.
 
Jamani unajua kwa mzee kama mimi tuende taratibu,ndo kwanza najifunza visimu vipya,na digitally sasa tena hii,jamani vijana taratibu ntakuwa nasoma kila siku?
pole mama, si ndo karne mpya ati! Anyway wakuu, ina maana simu double line (achilia mbali triple na quadro) hazima maana tena? Mchina ndo anauliwa soko na mzungu ama? Na usajili ni vipi, maana naona sijasoma vizuri huu mchezo.
 
Kwetu sisi hii haitatusaidia. Haina manufaa ila itazidisha maumivu.
Tutaendelea kutumia sim card zaidi ya moja ili kuwa hewani kwenye mitandao tofauti.

Kinachofanyika ni kwamba hakutakuwa na code ya mtandao. Utaweza kubadili operator or service provider bila kubadili namba. kwa mfano sasa hivi namba yangu ya voda ni 0754xyzxyz. Naweza kuamua kuachana na voda nikajiunga na tigo kwa namba hiyo hiyo.
Kwa hiyo namba yangu ya tigo ikawa 0754xyzxyz.

Maumivu ni kwamba sasa hivi tumezoea kuona code na kujua ni namba ya operator yupi then unatumia the same operator kupiha ili kubana matumizi. Mfumo huu ukianza haitakuwa rahisi kujua namba fulani no ua operator gani.
 
Kenya nao wanalalamika baadhi ya mitandao ipo ghali:laugh:
 
Back
Top Bottom