Mkiu Kwetu
JF-Expert Member
- Aug 19, 2017
- 261
- 280
Wakuu kwanza niwape pole kwa jitihada zenu za Ujenzi wa Taifa.
Bila kuwachosha, naenda moja kwa moja kwenye mada.
Nimeweka kichwa cha habari katika hali ya swali ili niweze kupata maoni kulingana na uelewa wenu.
Leo nilikuwa napita pita mitaa ya fb, nikaingia kwenye account moja inaitwa "Angel John's"
Kwa kweli niliyoyaona humo in aibu tupu, yaani hilo no gulio la biashara ya ngono, tena lipo wazi kabisa, na cha kushangaza kuna mpaka kiingilio ili uunganishwe na Malaya unayemtaka.
Mabinti wadogo wadogo, wazuriii, wanajitangaza uchi kabisa bila hata aibu wanaonyesha maumbile yao, Kweli Mwenyezi Mungu ameumba bwana, lakini in kwa ajili hiyo?
Nimejiuliza maswali mengi sana ambayo mengine nimekosa majibu;
1. Je hawa mabinti hawana wazazi? hata ndugu tu katika jamii kwamba hata waone haya kuonyesha tupu zao mitandaoni?
2. Je, in ushamba was matumizi ya mitandao?
3. Wameshindwa kabisa kufanya shughuli nyingine yoyote halali yenye heshima katika jamii?
4. TCRA hawaoni mmomonyoko huo was maadili ya kitanzania yanavyotokea,? Na hatua gani wanachukua kunusuru jamii kuharibika?
5. Jeshi la polisi linafanya doria mitandaoni, je mtaa huo hawajapita? Au wanapitia mitaa ya kina Giggy Money tu?
Kweli nimefadhaishwa sana na hamu hiyo, naomba mwenye ufahamu zaidi anijuze tafadhali.
Naomba kuwasilisha.
Bila kuwachosha, naenda moja kwa moja kwenye mada.
Nimeweka kichwa cha habari katika hali ya swali ili niweze kupata maoni kulingana na uelewa wenu.
Leo nilikuwa napita pita mitaa ya fb, nikaingia kwenye account moja inaitwa "Angel John's"
Kwa kweli niliyoyaona humo in aibu tupu, yaani hilo no gulio la biashara ya ngono, tena lipo wazi kabisa, na cha kushangaza kuna mpaka kiingilio ili uunganishwe na Malaya unayemtaka.
Mabinti wadogo wadogo, wazuriii, wanajitangaza uchi kabisa bila hata aibu wanaonyesha maumbile yao, Kweli Mwenyezi Mungu ameumba bwana, lakini in kwa ajili hiyo?
Nimejiuliza maswali mengi sana ambayo mengine nimekosa majibu;
1. Je hawa mabinti hawana wazazi? hata ndugu tu katika jamii kwamba hata waone haya kuonyesha tupu zao mitandaoni?
2. Je, in ushamba was matumizi ya mitandao?
3. Wameshindwa kabisa kufanya shughuli nyingine yoyote halali yenye heshima katika jamii?
4. TCRA hawaoni mmomonyoko huo was maadili ya kitanzania yanavyotokea,? Na hatua gani wanachukua kunusuru jamii kuharibika?
5. Jeshi la polisi linafanya doria mitandaoni, je mtaa huo hawajapita? Au wanapitia mitaa ya kina Giggy Money tu?
Kweli nimefadhaishwa sana na hamu hiyo, naomba mwenye ufahamu zaidi anijuze tafadhali.
Naomba kuwasilisha.