TCRA saidie wateja wa huduma za simu.

TCRA saidie wateja wa huduma za simu.

Kennedy

Platinum Member
Joined
Dec 28, 2011
Posts
62,925
Reaction score
77,190
Wana badi salam.


Kwasasa makampuni ya simu yana huduma
nyingi za kupiga simu wao wakidai ni bei
nafuu ingawa naona kama ni ujanja tu.

Napenda kuzungumzia kama si.Nchi nzima
basi baadhi ya Mikoa,unaponunua huduma
za Cheka/Tigo extreme basi ghafla mtandao
haupatikani ama simu hazitoki.

Mpaka mwisho wa hiyo huduma kama
ni saa kumi na mbili ndiyo mambo yanakuwa sawa. Ukizingatia ule muda hujautumia kabisa

TCRA mnalijua hili lakini wala hatuoni msaada
wenu wowote,kwanini siku inayofuata mteja
asirudishiwa muda wake.

TCRA njooni mnipe ufafanuzi maana tunaibiwa
nanyi mpo.
 
Nina hasira hasa Airtel, nikinunua yatosha yao net inakata hapohapo.

naendelea kutumia tu dakika wakati mimi shida yangu MB.!!
 
Mkuu kunywa maji kidogo punguza hasira kiasi afu andika vizuri ukizingatia alama za uandishi na spellings najua unahasira nao sana wafanye wakuelewe sasa au sio mkuu
 
Nina hasira hasa Airtel, nikinunua yatosha yao net inakata hapohapo.

naendelea kutumia tu dakika wakati mimi shida yangu MB.!!

Mkuu hata mimi ilikuwa inanitokea , jaribu kuzima simu mara baada ya kujiunga na huduma .utakapowasha utakuwa attached na data.
 
Kwa sasa airtel hamna kitu kabisa yani nikiunga bando speed ya kobe. TTCL nao ndo kabisaa mtandao unashuka sana hadi bar moja, voda ndo kila kitu sema gharama zipo juu.
 
Hamia Halotel, japo bado nao wanachangamoto zote.
Kwa sasa airtel hamna kitu kabisa yani nikiunga bando speed ya kobe. TTCL nao ndo kabisaa mtandao unashuka sana hadi bar moja, voda ndo kila kitu sema gharama zipo juu.
 
Tatizo kuu ni simu unayotumia Reset mobile data kwa kuweka tarehe ya leo namna hii , fuatilia clip nilotuma hutohangaika tena ..
Na wengine mtakuwa mmeondokana na matatizo kama.hayo ...
 
ila kwa sasa tunamshukuru mungu
Untitled.png
 
Back
Top Bottom