Nimeona kwenye group mdau kashare jinsi alivyotapeliwa na jamaa anaeitwa haji seleman mwenye number 0715462543,
analia lia kwa uchungu,hivi TCRA mko wapi mpka mtu anajitambulisha kwa jamii kuwa anatoa ofa ya dakika au GB za data, kila mmoja na akili yake wengine wanaingia kingi.. Kuweni makini na utapeli wa mitandaoni.
analia lia kwa uchungu,hivi TCRA mko wapi mpka mtu anajitambulisha kwa jamii kuwa anatoa ofa ya dakika au GB za data, kila mmoja na akili yake wengine wanaingia kingi.. Kuweni makini na utapeli wa mitandaoni.