tcra mnalionaje hili janga?


Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Points
500
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 500
Tcra ni chombo cha kusimamia mawasiliano nchini yakiwemo makampuni ya simu za mikononi, wadau inakuwaje mwananchi wa kijijini akinunua kifurushi cha kuongea anakatwa pesa kwa kupewa MB za internernt wakati haziitaji? tcra hebu tusaidieni watu wakijini tusilazimishwe kununua MB za internent wakati hatujui matumizi yake.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,961
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,961 2,000
unatumia mtandao gani? umejiunga na ofa zao au promosheni zozote?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,928
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,928 2,000
Tcra ni chombo cha kusimamia mawasiliano nchini yakiwemo makampuni ya simu za mikononi, wadau inakuwaje mwananchi wa kijijini akinunua kifurushi cha kuongea anakatwa pesa kwa kupewa MB za internernt wakati haziitaji? tcra hebu tusaidieni watu wakijini tusilazimishwe kununua MB za internent wakati hatujui matumizi yake.
pathetic way of thinking...hivi unajua maana ya neno "promotion"? kuna mtu aliyekulazimisha kujiunga na hiyo huduma au ni kiherehere tu?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,168
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,168 2,000
Ebu funguka kifurushi cha kuongea ndio nini? Unatumia tiGO? Kifurushi maana yake bundle sasa ebu tuambie hizo bundle za kuongea zipo vp? Mnasema watu wa vijijini hamuoni umuhimu wa internet sasa hapa umepost kwa kutumia bundle za maongezi au internet? Umefanya research uko kwenu kwamba hawatumii internet?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,382
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,382 2,000
pathetic way of thinking...
Kwa nini unasema pathetic. Ana hoja ya msingi. MB unazilipia, kwa mtu wa kijijini hazihitaji. Waweke option ya "ofa"/promotion za mahitaji tofauti.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,928
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,928 2,000
Kwa nini unasema pathetic. Ana hoja ya msingi. MB unazilipia, kwa mtu wa kijijini hazihitaji. Waweke option ya "ofa"/promotion za mahitaji tofauti.
ni pathetic kwa kuwa ile ni kama promo tu...hakuna mtu anakulazimisha kujiunga, na ndio maana bado unaweza kuendelea kutumia simu bila kujiunga na hizo promo.
think of this, intaneti imewekwa ili kuvutia zaidi watu wenye simu zenye uwezo wa kuperuzi mtandao.
zawadi huwa haichaguliwi....
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,382
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,382 2,000
ni pathetic kwa kuwa ile ni kama promo tu...hakuna mtu anakulazimisha kujiunga, na ndio maana bado unaweza kuendelea kutumia simu bila kujiunga na hizo promo.
think of this, intaneti imewekwa ili kuvutia zaidi watu wenye simu zenye uwezo wa kuperuzi mtandao.
zawadi huwa haichaguliwi....
Nimekuelewa, asante kwa kunielimisha! sawa as long as ni promotion you are at liberty to join or not to join
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,907
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,907 2,000
Ndio maana kuna namba za kujiunga na hizo huduma za hivyo vifurushi! Hawakulazimishi kujiunga,hata hivyo sio kila simu imewezeshwa kwa internet,kwa misingi hiyo wale wenye simu zenye internet watanufaika na ofa hizi kama watahitaji! Wengine wataendelea kufaidi message na dakika za maongezi!
 

Forum statistics

Threads 1,285,939
Members 494,834
Posts 30,879,777
Top