TCRA ishughulikieni TBC

TCRA ishughulikieni TBC

Hii ni aibu tunaomba tcra wawachukulie hatua ili vyombo vingine vya habari viongeze umakini.
Nawasiwasi kuna tatizo pale tbsi
 
Huyo jamaa mwenyewe anaonyesha wazi kujishtukia wakati akisoma hiyo habari inaelekea alikuwa anafahamu anachokifanya kuwa ni usanii...
 
Ayoub Rioba yupo au amehama?? Maana hasikiki kabisa..
 
Awamu hii ni ya walaghai.lakini hawajui kama kwa ulimwengu wa sasa huwezi kumdanganya mtu.labda villaza wakule kijiji cha ndani ndani sanaaaa.
 
Inashangaza kweli.Kundi la wasomi wote waliopo hapo TBC habari hii ikawapita bila kugundua hilo? Sababu kubwa? Habari ni ya kumsifia Rais. Kwao sifa kwa Rais ni jambo muhimu kuliko professionalism. Hovyo.
 
Inashangaza kweli.Kundi la wasomi wote waliopo hapo TBC habari hii ikawapita bila kugundua hilo? Sababu kubwa? Habari ni ya kumsifia Rais. Kwao sifa kwa Rais ni jambo muhimu kuliko professionalism. Hovyo.
...Siasa zikiendekezwa sana huwa zinaharibu taaluma, weledi na pia kuathiri uwezo wa mtu kufikiri na kufanya maamuzi sahihi, namuonea huruma sana mwalimu wangu Dr. Rioba..
 
Wanachowaza ni kumsifia tu wanasahau chema hujiuza lakini kibaya hujitembeza. Hiki kitu ni kibaya lakini tunataka tuaminishwe kuwa ni kizuri maana hata Trump anakithamini.
 
Wanapenda kisifiwa na hawapendi kukosolewa ndio hayo yaliyo tokea..... Sifa za kijinga tuuuuuu.
 
Back
Top Bottom