TCRA fungieni pale kati ya Ney wa mitego haraka


mzushi

mzushi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
2,628
Likes
2,535
Points
280
mzushi

mzushi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
2,628 2,535 280
Ney wa mitego naona sasa ameishiwa na kuamua kutafuta kiki kwa nguvu,hii nyimbo yake haina maadili kabisa,cover yake ni matusi tupu. Nadhani TCRA imefika wakati huyu jamaa afungiwe kwa muda ili akajipange kwanza maana kichwani mashairi yenye maadili yameshakwisha.
 
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,698
Likes
2,947
Points
280
Age
34
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,698 2,947 280
Huuni wa kibwege unaochangiwa na kukosa ubunifu.. BASATA wakiuachia huo wimbo ntashangaa.. Watu wameacha kufanya mziki sasa wanafanya kiki.
 
Sowo

Sowo

Senior Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
143
Likes
44
Points
45
Sowo

Sowo

Senior Member
Joined Jun 22, 2014
143 44 45
Mwenye kuwa nayo naomba aitume hapa ili niiwasilishe Kwa wahusika ikatumbuliwe
 

Forum statistics

Threads 1,235,787
Members 474,742
Posts 29,235,603