TBT: ya Don Nalimison ndani ya CHADEMA

TBT: ya Don Nalimison ndani ya CHADEMA

Mkuu unatumia maneno magumu sana kwenye vichwa vyepesi.Tutachukua muda mwingi saaana kukuelewa ulichomaanisha.
Jamàa alikuwa vizuri huko nyuma kiasi Cha kuaminika kupanda jukwaani na Dr. Slaa, je leo Kuna wakumuamini apande na kiongozi yeyote jukwaani?
Je haya matatizo anayoyapitia sasa yatakoma? Au ndio yamekuwa ni ya kudumu?
 
Jamàa alikuwa vizuri huko nyuma kiasi Cha kuaminika kupanda jukwaani na Dr. Slaa, je leo Kuna wakumuamini apande na kiongozi yeyote jukwaani?
Je haya matatizo anayoyapitia sasa yatakoma? Au ndio yamekuwa ni ya kudumu?
Itategemea na yeye anajiona kaangukaje, kama anajidhania bado kasimama hqpo ndo tatzo ila kama anajua aliteleza wapi mbona mzuka tu
 
Jamàa alikuwa vizuri huko nyuma kiasi Cha kuaminika kupanda jukwaani na Dr. Slaa, je leo Kuna wakumuamini apande na kiongozi yeyote jukwaani?
Je haya matatizo anayoyapitia sasa yatakoma? Au ndio yamekuwa ni ya kudumu?
Sasahivi apande na lipumba
 
Back
Top Bottom