TBC - Ushauri wa bure


M

Mlima meru

Senior Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
116
Likes
2
Points
35
M

Mlima meru

Senior Member
Joined Dec 30, 2012
116 2 35
Mimi nimekuwa nikifuatilia vipindi mbalimbali vya kuelimisha pamoja na vile vinavyo ruhusu watazamaji kuchangia kwa kuoiga simu
Kero yangu ni kuwa;
kUtumia simu moja kupokea wakati una watazamaji zaidi ya laki mbili nahisi sio sawa kwani hata ukiweka namba kumi as long as zinapokelewa na simu moja ambayo haina hata uwezo wa kuhold simu tatu kwa pamoja nahisi ni kubaki nyuma ki technologia.
Ushauri
1. Kwa technologia ya sasa, ingetangiwa pamoja na simu..muwe na namna nyingine ya kupokea maoni mfano kwa mtandao eg. face book, twiter au hata whatuspp na hata kwa message kwenye simu.
Mbona naona habari za biashara na uchumi mnatumia Ipad, ambayo mnayo tayari; kwa nini msiitumie kwa kazi zaidi ya hizo??
2. Kwa nini msiwe na utaratibu wa katangaza kuwa kipindi kijacho au kipindi cha siku flani tutakuwa na watu wa TRA hivyo tunaomba mtutumie maswali ambayo mngependa kufaham kwa? namba ya message na hata email.


Faida zake:
watu wa pembezoni ambao technologia ya mtandao haijafika wangekuwa wakipata simu kwa urahisi kwa kuwa watu wa mijini wangetumia zaidi hizo njia mbadala.
mngeweza kupata mawazo mengi mazuri ya kuwauliza mlio waalika kwenye jopo.

Nawakilisha
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,335
Likes
13,016
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,335 13,016 280
Eti TBC inawatizamaji zaidi ya laki mbili....??????
Hii ni Televesheni mfu..
 

Forum statistics

Threads 1,215,787
Members 463,412
Posts 28,559,702