TBC taifa rekebisheni hili

NosradamusEstrademe

JF-Expert Member
Jul 1, 2017
1,825
45
Mi ni mpenzi wa TBC taifa.Na chanel zao zingine.
Tatizo nikifungua TBC nikisikiliza baada ya muda mfupi unakuta chanel zingine zisizo za TBC zinaingilia kati.
Inanipa tabu sana kurekebisha kila mara.
Je frequency au masafa yenu mmeyakaribisha na masafa mengine?
Leo jioni nilikuwa nasikiliza pwagu na pwaguzi ghafla ikaingiliwa
Naomba muangalie hili

Sent using Jamii Forums mobile app
 

NosradamusEstrademe

JF-Expert Member
Jul 1, 2017
1,825
45
Sasa hivi nilikuwa nasikiliza kipindi cha maswali na majibu ya dini ya kislamu ghafla baada ya muda nikaingiliwa na chanel moja wanaongelea mpira nimeboreka sana maana ku tune kupata kipindi ikashindikana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom