TBC NA JWTZ ...ANGALIA SASA HIVI...!.now on air | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC NA JWTZ ...ANGALIA SASA HIVI...!.now on air

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahesabu, Aug 31, 2010.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    TAZAMA TBC SASA WANAONYESHA HABARI ZA JESHI LETU...very interesting
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,702
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Mkuu . . . kwani Tarehe 1-9 kila mwaka si kuna kumbukumbu fulani ya Jeshi? Acha ile siku ya Mashujaa iliyobadilishwa.
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    tuangalie sasa yaani inapendeza kwa kweli
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,453
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Not interested at all...........wakati wakorea na wachina wakilingia maendeleo makubwa ya technolojia na mapinduzi ya viwanda vya kisasa sisi tunafurahia kuona wanajeshi wetu wakidondosha sori za viatu kwenye gwaride!!
     
  5. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 685
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Yah, ni very interesting kwa kweli but dontyou see that hiyo ni sehemu ya kampeni kwa majeshi yetu? Mambo ya ajabu sana. Kwni hujasikia vijana wetu wanaimba ule wimbo maarufu wa TUNA IMANI NA KIKWETE? Nini maana yake?
     
  6. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,490
    Likes Received: 1,219
    Trophy Points: 280
    :confused2:wizi mtupu hakuna cha jeshi wala chesi
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,757
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Kesho tunamwekea pingamizi kwa kuwatishia Wa-danganyika wakati wa campaign... Yaani bibi (Nyanya) yangu ameogopa sana...
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,043
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    OPERESHENI CHAKAZA.......bado inaendelea
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    tuangalie mabo ya Jeshi yanatusaidia nini? msio na kazi za kufanya ndo mnaangalia li TBC lenu sa hivi.
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,936
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dah,huo msisitizo?!! mie nilidhani JWTZ wamevamia TBC.KAZI IPO.NGOJA NIENDELEE NA KAZI ZANGU......
     
Loading...