TBC NA JWTZ ...ANGALIA SASA HIVI...!.now on air

TBC NA JWTZ ...ANGALIA SASA HIVI...!.now on air

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Posts
6,766
Reaction score
6,862
TAZAMA TBC SASA WANAONYESHA HABARI ZA JESHI LETU...very interesting
 
Mkuu . . . kwani Tarehe 1-9 kila mwaka si kuna kumbukumbu fulani ya Jeshi? Acha ile siku ya Mashujaa iliyobadilishwa.
 
tuangalie sasa yaani inapendeza kwa kweli
 
Not interested at all...........wakati wakorea na wachina wakilingia maendeleo makubwa ya technolojia na mapinduzi ya viwanda vya kisasa sisi tunafurahia kuona wanajeshi wetu wakidondosha sori za viatu kwenye gwaride!!
 
Yah, ni very interesting kwa kweli but dontyou see that hiyo ni sehemu ya kampeni kwa majeshi yetu? Mambo ya ajabu sana. Kwni hujasikia vijana wetu wanaimba ule wimbo maarufu wa TUNA IMANI NA KIKWETE? Nini maana yake?
 
Kesho tunamwekea pingamizi kwa kuwatishia Wa-danganyika wakati wa campaign... Yaani bibi (Nyanya) yangu ameogopa sana...
 
OPERESHENI CHAKAZA.......bado inaendelea
 
Dah,huo msisitizo?!! mie nilidhani JWTZ wamevamia TBC.KAZI IPO.NGOJA NIENDELEE NA KAZI ZANGU......
 
Back
Top Bottom