tbc na clouds | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tbc na clouds

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, May 10, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 2,123
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    wadau naomba kuuliza hivi kuna uhusiano gani kati ya hivi vituo kwani naona baadhi ya watangazaji wa clouds wakitangaza tbc1?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 19,192
    Likes Received: 9,294
    Trophy Points: 280
    mkuu,ushawahi kubeba box??inshort asubuhi unapiga clouds jioni unapiga box tbc1 ili kuinua kipato chako.
     
  4. n

    nndondo JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Unajua ukicheza na mbwa utaingia nae msikitini, mimi sioni kwa nini Mgaya na Mkoba wasionyeshe njia kwa kuwafungulia kesi mahakamani tuone sasa kama Clouds kama kampuni itakuabali kuingia garama za mawakili kwa upumbavu wa kibonde na Habash, useless people hujui hata kama ni vijana ama wazee maana wamechoka kuliko wale wazee wa kikwete waliokuwa waki oyee pale diamond. Angalia sura zako mipauko
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,950
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    juzi nilikuwa na wadau wa zain wanampango wa kubadilisha lile tangazo wanadai kuwa watu wengi wanalalamika kibonde kuwa kwenye hilo tangazo wakidai anaboa na mnafiki
     
Loading...