TBC mnawabeba CCM lakini hawabebeki


Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,378
Likes
451
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,378 451 180
Taarifa ya habari ya 20hrs naona TBC walikuwa wakionesha ufunguzi wa kampeni kwa CCM nashangaa wakawa wanonesha watu kwa mimbari ie Mkapa na Kafumu wakihubiri bila kutuonesha watu mara wakachomekea umati wa watu ghafla alafu wakaendelea na speech.

Mbaya zaidi watu waliokuwa wakijibu wakati mkapa na Kmfumu wanahutubia zilikuwa sauti hafifu kabisaaaa ambayo ilikuwa tofauti na nyomi feki walioichomekea.

Naona turn up ya watu itakuwa ilikuwa ndogo am sure.
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,286
Likes
8
Points
135
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,286 8 135
Bila kujali kwamba CCM itashinda Igunga au laa ile picha niliyoiona TBC ya ufungaji wa kampeni ni tosha kuwa CCM inakazi ya ziada 2015,watu wachache na waliokata tamaa.

HONGERA TBC walau mlitaka kuchakachua kama kawaida yenu lakini mkashindwa
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Chadema ilikuwa na watu kama mara 5 ya wale wa ccm.Halafu jamaa yangu kaniambia hao wa ccm wamebebwa na mafuso 7 toka wilaya mbalimbali
 
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,853
Likes
156
Points
160
M

Makupa

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,853 156 160
Acheni kujifurahisha nyie cdm umati jumatatu asubui mbumge wetu kafumu atapokelewa kwa kishindo jijini dar
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
kwa heri CCM, ukombozi wa Tanganyika umeisha anza!
 
vengu

vengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
548
Likes
229
Points
60
vengu

vengu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
548 229 60
Siku zinavyosonga mbele ufanisi na utendaji wa hili shirika la umma unazidi kuzorota..vifaa vya kichina wanavyotumia kurushia matangazo ni vibovu kupindukia,kila siku ktk taarifa ya habari lazma vigome..TBC inakufa!
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
41
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Tunaposema kuwa tbc1 haiwakilishi watanzania bali ipo kwa maslahi ya CCM, leo imezidi wamezidi kujipambanua.
Mtangazaji alitangaza habari ya kampeni za CCM za kuhitimisha,ikaonekana picha hazikuwa tayari akatangaza habari ya wazee kuhusu mambo ya malipo ya pension.

PICHA ZILIZOONYESHWA NI ZA KAMPENI ZA CCM HUKO IGUNGA cha ajabu zaidi ni kuachwa hzo picha kwa muda mrefu bila kukatizwa. Mtangazaji na watu wake walipojiridhisha kuwa wa2 wameshaipata CCM ndo wakazitoa hizo picha na kutoomba msamaha.

SI WAITE CCM TV badala ya tbc
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Hizi zilikuwa ni shangwe au kelele za wana CHADEMA baada ya chopa ya wapinzani ikipaa kwenye viwanja vyao hakika kulikuwa na umati wa kufa mtu maana nyomi ile ilikuwa ni noma.

Magamba na kafumu wametia aibu umati haukuwepo kamera zimewaonesha wao tu, TBC wamejitahidi kuchakachua lkn wameshindwa wameonesha sijui umati wapi ule mpaka aibu jamani.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,378
Likes
451
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,378 451 180
Yaani jamaa aliendaa ile news kajitahidi sana kuficha picha ya watu waliojaa ila sauti ndo zimemuangusha maana Ben akaisema CCM oyee watu wanaoitikia ni wachache naona angeweza amplify izo sauti CCM wangeula sana kwa news ila technologia imewavuta shati ali kadharika kesho kura zaweza waponyoka.

All the best wana Igunga kuiinua au kuiangamiza Igunga kazi ni kwenu
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Hata mimi nilishangaa sana;
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
halafu sauti zilikuwa za vitoto under 17... Kazi wanayo
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,503
Likes
1,365
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,503 1,365 280
Chadema ilikuwa na watu kama mara 5 ya wale wa ccm.Halafu jamaa yangu kaniambia hao wa ccm wamebebwa na mafuso 7 toka wilaya mbalimbali
Saa 12 kasoro hivi Wa Jikoni alinipigia simu na haya ni maneno yake (nanukuu):

"Nkwingwa sina salio tu, lakini ukweli nkwingwa hapa niko kwenye mkutano wa Chadema. Kuna umati mkubwa sana, yaani watu ni wengi kama mamilioni....sijui nisemeje".

Mwisho wa kunukuu.

Nikamwambia akate simu nimrukie hewani.

Ukweli usio na chembe ya unafiki wala ushabiki:

CCM na CUF hawakuwa na watu leo. Watu wote walikuwa kwenye mkutano wa Chadema. Wa Jikoni alikuwa anafika mahala anashindwa kuzungumza ananiachia nisikilize mwenyewe.

Ilikuwa ni shamrashamra za ushindi mkubwa zikiambatana na sauti ya ukombozi, "Peoples Power".

Kwa mujibu wa Wa Jikoni,

Narudia tena, kwa mujibu wa Wajikoni, ambaye pia ni mpigakura halali mwenye shahada halali, aliyekuwa anataka kumpigia Mahona, lakini nikafanikiwa kumwambia CUF ni CCM B na kuhamia kwa Kashindye,

kwa mujibu wa WA Jikoni................

Chadema kimeshinda Jimbo la Igunga.
 
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,280
Likes
1
Points
135
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,280 1 135
Haukuona tu hata Mkapa hakuwa hata na ule ujasiri anaokuwa nao siku zote. hata hivyo namwogopa sana huyu mzee kwa rafu za kuchakachua. Kule Moshi mwaka 2000 alikwenda mara mbili kwa ndege ucku kutaka Ndesa asitangazwe - akakwama.

Mwaka jana ndiye aliyeipa ushindi CCM kule Zanzibar dhidi ya CUF kwenye uchaguzi wa urais. Mwanzoni matokeo yalikuwa yanatangazwa moja kwa moja alipoona maji shingo aliingilia kati. Tume wakasimamisha. Walipokuja kuanza kutangaza tena mambo yakawa safi kwa CCM

Naamini timu ya CDM imekaa safi kudhibiti rafu za huyu mzee. Bila kusita - Naitakia CHADEMA ushindi!!!
 
Godlisten Masawe

Godlisten Masawe

Verified User
Joined
Jul 20, 2011
Messages
738
Likes
6
Points
0
Godlisten Masawe

Godlisten Masawe

Verified User
Joined Jul 20, 2011
738 6 0
Hakika umati ulihoneshwa wa CDM tbc habari, wana igunga wameipokea CDM 100%
Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CDM.
 
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Hawakuwa na jinsi kwani ilikuwa ni lazima cc ionekane, remember sio wote waliopo TBC wanaifagilia cc. But kimsingi wamejitahidi kuwa fair kwa kutoa habari nzuri ya CDM nawapongeza kwa hilo.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Acheni kujifurahisha nyie cdm umati jumatatu asubui mbumge wetu kafumu atapokelewa kwa kishindo jijini dar

nikweli jumamatatu kafumu atapokelewa akiwa ameanguka maana matokeo sidhani kama atakuwa kayapata
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Acheni kujifurahisha nyie cdm umati jumatatu asubui mbumge wetu kafumu atapokelewa kwa kishindo jijini dar
Makupa kweli akili yako imetulia ? Yaani Mbunge wa Igunga anakuja Dar tena baada ya kutangazwa ?Nimeshangaa mno kwa mwendo huu CCM basi hakuna kitu .
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Saa 12 kasoro hivi Wa Jikoni alinipigia simu na haya ni maneno yake (nanukuu):

"Nkwingwa sina salio tu, lakini ukweli nkwingwa hapa niko kwenye mkutano wa Chadema. Kuna umati mkubwa sana, yaani watu ni wengi kama mamilioni....sijui nisemeje".

Mwisho wa kunukuu.

Nikamwambia akate simu nimrukie hewani.

Ukweli usio na chembe ya unafiki wala ushabiki:

CCM na CUF hawakuwa na watu leo. Watu wote walikuwa kwenye mkutano wa Chadema. Wa Jikoni alikuwa anafika mahala anashindwa kuzungumza ananiachia nisikilize mwenyewe.

Ilikuwa ni shamrashamra za ushindi mkubwa zikiambatana na sauti ya ukombozi, "Peoples Power".

Kwa mujibu wa Wa Jikoni,

Narudia tena, kwa mujibu wa Wajikoni, ambaye pia ni mpigakura halali mwenye shahada halali, aliyekuwa anataka kumpigia Mahona, lakini nikafanikiwa kumwambia CUF ni CCM B na kuhamia kwa Kashindye,

kwa mujibu wa WA Jikoni................

Chadema kimeshinda Jimbo la Igunga.
ubarikiwe milele kwa taarifa hii tamu ajabu
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,379