TBC mna siri gani na Muhongo?

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
4,012
2,000
Hivi TBC Kama chombo cha umma kujaribu kumpigia debe Muhongo "eti wananchi wa Lindi wamepeleka ombi maalum kwa JK" ni sawa?

Naomba TBC wajue Kuwa wananchi hawako Lindi tu hata Dsm kuna watanzania, Moro kuna watanzania, Mbeya na kwingineko kote kuna watanzania na wengi wetu tunaunga mkono maazimio ya bunge!

Hakuna maana yoyote kwa chombo cha umma kumtetea mtu mmoja mtuhumiwa wa kutumia vibaya madaraka.
 

Mfwalamanyambi

JF-Expert Member
Dec 18, 2010
434
195
Jamaa wanamwaga PESA kila mahali kumlinda Muhongo jamaa anaonesha yupo tayari kufa kiafisa na tai shingoni....
Kinachomsumbua huyo Prof ni hiyo rank ya shule kwani anaona fedheha kuonekana Prof ameshindwa, na hii ni hulka ya wasomi wengi kutokubali kwamba wamefanya makosa.
 

juve2012

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
3,339
2,000
Kuna gazeti linaitwa TAZAMA,nalo sijui lina ubia gani na Muongo,hata kabla ya escrow limekuwa mstari wa mbele kumpaisha jamaa.
Sijui ndio presidential material wa kulinda maslahi ya Msoga huyu?maana anapaishwa kweli.
 

Buldoza

JF-Expert Member
May 2, 2013
2,304
1,225
Kuna gazeti linaitwa TAZAMA,nalo sijui lina ubia gani na Muongo,hata kabla ya escrow limekuwa mstari wa mbele kumpaisha jamaa.
Sijui ndio presidential material wa kulinda maslahi ya Msoga huyu?maana anapaishwa kweli.
TAZAMA ni gazeti la Msaka tonge mmoja ambaye ni kada wa magamba. Alitegemea kuingia kwake ccm kungempa ulaji wa kuwa mkuu wa kitengo cha habari. Jamaa wakamstukia kwamba hawawezi kumwingiza kwenye mgao wa keki yao wakamtelekeza. Anachofanya sasa hivi ni kama kupiga makelele akiwa anazama ili wamwone na kumtupia japo makombo.
Gazeti halitoi hata nakala 50 kwa wiki, na hakuna hata moja inayouzika unategemea nini?
 

RockSpider

JF-Expert Member
Feb 16, 2014
6,866
1,500
TBC wanajisahau sana kiasi cha kushindwa kuelewa kuwa wanajiendesha kwa kodi zetu.... Hizo fedha za UFISADI walizohongwa soon zitaisha ...
 

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Nov 5, 2006
9,764
2,000
Hivi TBC Kama chombo cha umma kujaribu kumpigia debe Muhongo "eti wananchi wa Lindi wamepeleka ombi maalum kwa JK" ni sawa?

Naomba TBC wajue Kuwa wananchi hawako Lindi tu hata Dsm kuna watanzania, Moro kuna watanzania, Mbeya na kwingineko kote kuna watanzania na wengi wetu tunaunga mkono maazimio ya bunge!

Hakuna maana yoyote kwa chombo cha umma kumtetea mtu mmoja mtuhumiwa wa kutumia vibaya madaraka.
Wacha wa balance Mbona ITV kutwa kumchafua
 

daud magigo

JF-Expert Member
Sep 5, 2014
981
500
TBC nyinyi hamko mbinguni tupo wote Tanzania hata kama nyinyi hamdaiwi pesa za ujenzi wa maabara,pengine wazazi shemeji kaka au dada zenu wanahagaishwa na michango isiyo isha ya serikali huku Sethi,Muhongo na wenziwe wamekula keki yao.Acheni kutumika kama TISSUE za ...ni.Nchi hii inaongozwa kwa sheria na taratibu.
 

laiza

JF-Expert Member
Jan 2, 2013
1,065
1,195
mtendahaki usiwe punguani..nenda na wewe na watu wako TBC mkazungumze kuwa munataka Profesa Muhongo ang'olewe nao watakupokea na watarusha live maoni yenu..usiwanyime watu haki yao kisa uko kundi la walewale...
Hivi TBC Kama chombo cha umma kujaribu kumpigia debe Muhongo "eti wananchi wa Lindi wamepeleka ombi maalum kwa JK" ni sawa?

Naomba TBC wajue Kuwa wananchi hawako Lindi tu hata Dsm kuna watanzania, Moro kuna watanzania, Mbeya na kwingineko kote kuna watanzania na wengi wetu tunaunga mkono maazimio ya bunge!

Hakuna maana yoyote kwa chombo cha umma kumtetea mtu mmoja mtuhumiwa wa kutumia vibaya madaraka.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom