TBC Imepoteza Sifa ya Kuitwa TV ya Taifa

TBC Imepoteza Sifa ya Kuitwa TV ya Taifa

Jamani taasisi zote za serekali na watumishi wake wote wanafanya kazi kwa mujibu wa sera za chama tawala,HILO JB.
 
siku nying sana ccm wanatv yao inaitwa tbc kwani ujui ? watakucheka watu
 
hawa jamaa wababaishaji sana kama azam tv, sijui hz station tv za nchi zina matatizo gani! Mara utasikia burudani kwa wote lakini ukifuatilia hakuna cha maana ambacho utakiona. Kwa ujumla hizi station tv za nchi hii zote zina matatizo si tbc, star tv, chanel ten, azam tv wala itv

angalau wewe ndo una point afadhali na tbc1 inatangaza bila kufuata ukanda.tv nyingine hazijawahi kurusha bunge eti tv ya taifa.ubaya wa tbc ni kutopatikana kwenye dish 6" tu
 
Naunga hoja TBC huwa hawa balance story hususani za Siasa, pale ambapo Chama Twawala kinahusika!
 
Ndugu wana JF,
Nimekuwa nikifatilia matangazo ya TBC na ninaona kwamba haina sifa hata kidogo ya kuitwa TV ya Taifa. Sababu ya kusema hivyo ni kwa sababu TBC inaelemea upande mmoja sana; wa chama Tawala. Kwa mfano, katika huu mchakato wa Katiba, TBC inajitahidi kupigia debe msimamo mmoja wa chama Tawala.

TBC wasingetakiwa kuwa biased; wanatakiwa kuwakilisha pande zote bila upendeleo wa vyama au itikadi binafsi. In summary, TBC sio TV ya Taifa, ila ni TV ya Chama.

Inakera!!

Inaitwa tbccm!wewe hujui?
 
Ndugu wana JF,
Nimekuwa nikifatilia matangazo ya TBC na ninaona kwamba haina sifa hata kidogo ya kuitwa TV ya Taifa. Sababu ya kusema hivyo ni kwa sababu TBC inaelemea upande mmoja sana; wa chama Tawala. Kwa mfano, katika huu mchakato wa Katiba, TBC inajitahidi kupigia debe msimamo mmoja wa chama Tawala.

TBC wasingetakiwa kuwa biased; wanatakiwa kuwakilisha pande zote bila upendeleo wa vyama au itikadi binafsi. In summary, TBC sio TV ya Taifa, ila ni TV ya Chama.

Inakera!!

Tufike sehemu wana JF tuache UJINGA. Kila mtu akitaka apate comments nyingi anaandika
TBC??? Huu ni ujinga na kushindwa kusoma nyakati. Elimu zetu ziwe msaada kwetu na sio
mzigo. Uliyeleta hii post nina mashaka na Elimu yako na upeo wa kupambanua mambo.

NENDA SHULE.
 
tatizo ni lako unahisia mbaya na chafu za kisiasa,ukiwa mzalendo na kuweka taifa mbele usingesema icho kitu
 
tufike sehemu wana jf tuache ujinga. Kila mtu akitaka apate comments nyingi anaandika
tbc??? Huu ni ujinga na kushindwa kusoma nyakati. Elimu zetu ziwe msaada kwetu na sio
mzigo. Uliyeleta hii post nina mashaka na elimu yako na upeo wa kupambanua mambo.

Nenda shule.

umenena mkuu!
 
To be honest TBC inaboa hata habari zake inaonesha wazi wazi.....
 
wapunguze muda wa bongo fleva waweke makala(documentaries) watu tupate elimu. maana wanasema tbc ni darasa pia ni vema liwe darasa na sio club. bongo fleva masaa3 kipindi cha waswahili nusu saa. ktk habari za kimataifa kuwe na mtafsiri
 
Huwezi kutofautisha TBC, Gazeti la Uhuru na Mzalendo. UCCM mtupu!
 
TBC wakikosa habari ya ccm, kwa bahati ikawepo ya wapinzani au mdahalo wa hoja za wazi bila udhibiti waoa, bila aibu kwao taarabu zitapigwa mfululizo au matangazo ya harusi.

Kwa tbc habari za kisiasa ni za kutoka CCM
-Kinana
-Nape
-Kikwete wakiccm
-Wasira
-Kingunge

Kifupi Tbc baada ya kuondolewa bwana Dustan Tido Mhando wamebaki washabiki na watumwa wa taarifa,Mikutana na makongamano ya ccm.

Mkurugenzi wa sasa nimtupu na anaendeshwa kwa mipango na taratibu za ccm.
 
Tangu aondolewe,aliye kuwa mkurugenzi mkuu wa shirika la utangazaji tanzania [tbc] bw dustan tido muhando, tbc kwa sasa imepoteza kabisa heshima ya kuitwa chombo cha uma, mfano jana nilishangaa sana tbc hata mechi za timu yetu ya taifa wanashindwa kurusha????? Iwe nyumbani hau ugenini!!!!!! Sasa ina maana gani kuitwa chombo cha uma????? Ikiwa azam waliweza kurusha mechi ya jana kutoka zimbabwe live kwenye station yao ya azam two kwa nini tbc ishindwe kuwapa watanzania burudani ya timu yao na wakati wanatumia kodi zetu??? Ni haibu haibu sijui huyu clement mshana anafanya nini asiondoke??? Tv imekua ya chama cha mapinduzi??? Amakweli ccm haiwapendi raia wake ikiwa inatoa maelekezo kwa nini waweke na nini wasiweke, naomba kuwasilisha:
 
Back
Top Bottom