TBC Imepoteza Sifa ya Kuitwa TV ya Taifa

TBC Imepoteza Sifa ya Kuitwa TV ya Taifa

Bonson

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
183
Reaction score
147
Ndugu wana JF,
Nimekuwa nikifatilia matangazo ya TBC na ninaona kwamba haina sifa hata kidogo ya kuitwa TV ya Taifa. Sababu ya kusema hivyo ni kwa sababu TBC inaelemea upande mmoja sana; wa chama Tawala. Kwa mfano, katika huu mchakato wa Katiba, TBC inajitahidi kupigia debe msimamo mmoja wa chama Tawala.

TBC wasingetakiwa kuwa biased; wanatakiwa kuwakilisha pande zote bila upendeleo wa vyama au itikadi binafsi. In summary, TBC sio TV ya Taifa, ila ni TV ya Chama.

Inakera!!
 
Sina uhakika na mada yako mimi naomba hiyo color yao waiboreshe ni mbaya sana.
 
Sasa ifike wakati Mods muanzishe sticky thread kuhusu TBC maana hawa Bavicha tumewachoka kutwa kulalama kama ndugu wa mume..
 
Ndugu wana JF,
Nimekuwa nikifatilia matangazo ya TBC na ninaona kwamba haina sifa hata kidogo ya kuitwa TV ya Taifa. Sababu ya kusema hivyo ni kwa sababu TBC inaelemea upande mmoja sana; wa chama Tawala. Kwa mfano, katika huu mchakato wa Katiba, TBC inajitahidi kupigia debe msimamo mmoja wa chama Tawala.

TBC wasingetakiwa kuwa biased; wanatakiwa kuwakilisha pande zote bila upendeleo wa vyama au itikadi binafsi. In summary, TBC sio TV ya Taifa, ile ni TV ya Chama.

Inakera!!
Mkuu wewe bado unaangalia hiyo kitu utapata presha ili TV ya chama si ya taifa hatuna TV ya taifa
 
Iitwe Marine HasaniMarineTV na unafiki wake.au iitwe kinana TV.
 
Hawa jamaa wababaishaji sana kama azam tv, sijui hz station tv za nchi zina matatizo gani! mara utasikia burudani kwa wote lakini ukifuatilia hakuna cha maana ambacho utakiona. Kwa ujumla hizi station tv za nchi hii zote zina matatizo si tbc, star tv, chanel ten, azam tv wala itv
 
Nimeshaga sahau kama kuna television ya taifa inaitwa TBC mi nilijua ITV ndio ya taifa!
 
Si chama tawala tuu pia msimamo wa serikali hiyo ni sifa wanayostahili wewe ulipenda wapingane na msimamo wa ccm na serikali hivyo ndivyo vigezo vyako?
 
Pole sana wewe kijana usiyeijua siasa kabisa leo natoa somo kwa wote wanaofutilia hii post.1 tv ya taifa lolote duniani inaongozwa na serikali kumbuka serikali ni mtoto wa chama hivyo itafuata misingi yote ya utawala uliopo madarakani na sera na misimano yote mfano angalia rusia tv.2. Kama mtu anataka kutangaza amepindua nchi lazima awe ameiteka ikulu na television ya taifa na ndiyo maana tv ya taifa kuna ulinzi mkali si tu wa bunduki bali hata wa kuripoti matukio ndiyo maana huwa wanakata baadhi ya vipindi
 
Wanaoangalia tbc wote haziwatoshi

Yeeebaaaa! Je ni Kweli hilo usemalo Mkuu? Jambo linalonishangaza ni kwa nini kila wanapokuwa na mazungumzo ya asubuhi, hasa kutoka Dodoma, ni wajumbe wa CCM TU ama wale wengine wanaotumia misemo "kama ..... alivyosema, blah blah, ndio wanaokaribishwa? Inatia KINYAA!!!!

TBC1 acheni hizo!!
 
Back
Top Bottom