Rutunga M JF-Expert Member Joined Mar 16, 2009 Posts 1,769 Reaction score 1,393 Mar 11, 2011 #1 Kumbe ilikuwa mshike mshike wanawani,Mnyika,Slaa,mbowe funika bovu ebu gonga hapa
F Froida JF-Expert Member Joined May 25, 2009 Posts 8,768 Reaction score 3,237 Mar 11, 2011 #2 Rutunga M said: Kumbe ilikuwa mshike mshike wanawani,Mnyika,Slaa,mbowe funika bovu ebu gonga hapa Click to expand... Wananchi kweli wameamuka hakuna kurudi nyuma tena,tunajifunza mengi na huu uwajibikaji wa hiari wa wananchi kudai haki yao ya msingi bila hofu
Rutunga M said: Kumbe ilikuwa mshike mshike wanawani,Mnyika,Slaa,mbowe funika bovu ebu gonga hapa Click to expand... Wananchi kweli wameamuka hakuna kurudi nyuma tena,tunajifunza mengi na huu uwajibikaji wa hiari wa wananchi kudai haki yao ya msingi bila hofu
Bukanga JF-Expert Member Joined Dec 13, 2010 Posts 2,857 Reaction score 1,938 Mar 11, 2011 #3 Chadema ni peoplez power aisee...
Paulo JF-Expert Member Joined Jan 5, 2009 Posts 342 Reaction score 71 Mar 11, 2011 #4 Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
howard Senior Member Joined Feb 21, 2011 Posts 188 Reaction score 30 Mar 11, 2011 #5 ndio maana wanaogopa kumbe duh
Indume Yene Platinum Member Joined Mar 17, 2008 Posts 2,968 Reaction score 728 Mar 11, 2011 #6 Huyo Mtangazaji katika hiyo TV ana-pause ukifikiri kuwa anaendelea na sentensi nyingine, kumbe kamaliza.
Huyo Mtangazaji katika hiyo TV ana-pause ukifikiri kuwa anaendelea na sentensi nyingine, kumbe kamaliza.