Tatizo la uume kushindwa kusimama imara

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
2,441
Points
2,000

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
2,441 2,000
Wasalaam bandungu
Kichwa cha habari chajieleza.Nina rafiki yangu ambaye kwa kipindi kirefu amekuwa mwanachama wa CHAPUTA(chama cha punyeto Tanzania)

kutokana ufuasi wake uliotukuka kwenye hicho chama kumempelekea uume wake kushindwa kusimama imara(kulegea) hata ukisimama mda mfupi tu unalala, na tatizo kubwa linakuja pale anapokuwa anagegeda:

kwanza anawahi kumaliza,
pili inamchukua mda mrefu kurudia round ya pill.

Kwa hiyo bandugu naombeni tushirikiane kumshauri huyu ndugu yetu njia anazoweza kutumia(ziwe natural au kama kuna tiba mbadala ila sio vumbi la Katanga) ili aweze kurejea kwenye hali yake ya kawaida.
Natanguliza shukrani

Nb:punyeto ni hatari kwa urijali wako do it responsibly.
 

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
2,441
Points
2,000

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
2,441 2,000
Awali ya yote nakupongeza sana kwa kuwa na urafiki na we mwenyewe.

NB: Hapo mwisho umejipa kaushauri kazuri, kafuate utapona.
Mkuu ni rafiki yangu ningekua Mimi ningekuja direct kwana naogopa mini?
After all tunatumia IDs fake kwa hiyo siwezi ficha sema nataka tumsaidie rafiki yangu
 

emmadizzo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
644
Points
1,000

emmadizzo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
644 1,000
Wasalaam bandungu
Kichwa cha habari chajieleza.Nina rafiki yangu ambaye kwa kipindi kirefu amekuwa mwanachama wa CHAPUTA(chama cha punyeto Tanzania) kutokana ufuasi wake uliotukuka kwenye hicho chama kumempelekea uume wake kushindwa kusimama imara(kulegea) hata ukisimama mda mfupi tu unalala, na tatizo kubwa linakuja pale anapokuwa anagegeda: kwanza anawahi kumaliza, pili inamchukua mda mrefu kurudia round ya pill.Kwa hiyo bandugu naombeni tushirikiane kumshauri huyu ndugu yetu njia anazoweza kutumia(ziwe natural au kama kuna tiba mbadala ila sio vumbi la Katanga) ili aweze kurejea kwenye hali yake ya kawaida.
Natanguliza shukrani

Nb:punyeto ni hatari kwa urijali wako do it responsibly.
Mwambie anunue mdalasini atafune asubui na usiku ndani ya siku tatu tu akupe majibu.
 

Forum statistics

Threads 1,366,664
Members 521,539
Posts 33,375,040
Top