cyrax
Senior Member
- Mar 12, 2017
- 110
- 109
Wadau salam Nina Nokia n9 ambayo internal storage yake ni 31GB lakini katika matumizi ya simu inalazimisha kutumia almost 600 mb
Pia application nyingi zinacolapse zenyewe.
* ni 4G LTE
*android 7.0
*internal 30gb
Mwenye uelewa wa jinsi ya kusolve hili tatizo anisaidie au wap nitaweza kupata ufumbuzi wake.
Pia application nyingi zinacolapse zenyewe.
* ni 4G LTE
*android 7.0
*internal 30gb
Mwenye uelewa wa jinsi ya kusolve hili tatizo anisaidie au wap nitaweza kupata ufumbuzi wake.