Tatizo la Robinho ni nini?

Tatizo la Robinho ni nini?

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Posts
5,609
Reaction score
1,735
Tuliambiwa ndio mrithi wa Pele. Ila hajafika hata robo ya Ronaldo Lima au hata robo tatu ya Ronaldinho Gaucho. Kwa mnaojua hesabu za sehemu mnaelewa nani zaidi hapo. Ni wachezaji kama kina Dogo Robinho 'Debe Tupu' ambao AC Milan inapaswa kuwatosa haraka sana!

HeriPato na Kaka wangekuwepo jana. Kama inataka Wabrazili wa maana basi Milan imsajili mrithi wa ukweli wa Pele. Namaanisha Neymar!
 
mkuu hebu nikumbushe jana ulikuwa upande gani!!!
 
Tatizo za rohinho ni sekta aliyo chagua. Sekta hiyo ni ya utalii kwa kutumia mgongo wa soka. Haya ni maoni yangu binafsi kwa sababu zifuatazo

1.Angekua na tamaa ya umaarufu basi angebaki R.Madrid
2.Angekua na tamaa ya pesa angetuliza ball Man city
3.Kama anatamaa ya kuwa miongoni mwa first eleven angebaki Man city pia.
4.Kama alikua anataka kushinda vikombe angebaki R.Madrid pia
Sasa huyu dogo ameamua kuwa mpaka poda tuachane naye atatupotezeea muda bure. Kilichobaki ni kwenda kucheza ligi ya Uarabuni tu kama yule mghana aliyetoka Sunderland na kwenda huko akaote jua.
 
neymar..anacheza brazil tu nje hakuna kitu...km kuna mtu ana jicho basi pale liverpool kuna dogo anaiywa Countinho ni balaa naye ni brazilian ...na mtabiria mema
 
Tuliambiwa ndio mrithi wa Pele. Ila hajafika hata robo ya Ronaldo Lima au hata robo tatu ya Ronaldinho Gaucho. Kwa mnaojua hesabu za sehemu mnaelewa nani zaidi hapo. Ni wachezaji kama kina Dogo Robinho 'Debe Tupu' ambao AC Milan inapaswa kuwatosa haraka sana!

HeriPato na Kaka wangekuwepo jana. Kama inataka Wabrazili wa maana basi Milan imsajili mrithi wa ukweli wa Pele. Namaanisha Neymar!

neymar ajacheza ulaya,aje tumuone kwanza.ata awa wenzake wakikaa kwa brazil maneno mengi sana
 
neymar..anacheza brazil tu nje hakuna kitu...km kuna mtu ana jicho basi pale liverpool kuna dogo anaiywa Countinho ni balaa naye ni brazilian ...na mtabiria mema

Kweli yule mtoto ni mkali ndugu.
Anastahili jezi nambari 10 aliyopewa, BR anaonekana ana fyucha nzuri!
 
Kwa kawaida ya wabrazil akishakuwa gumzo sana Brazil kabla ya kuja Ulaya lazima achemshe akija ulaya kwani anakuwa hafundishiki kwa imani za kijinga ya kuwa Brazil ndio kila kitu kwenye soka. Ndicho kilichomuua Robinho, na ndicho nakiona kwa Neymar kama atakuja Ulaya. Wale wote waliotamba Ulaya kama Ronaldo, Rivaldo, Carlos, Kaka, Ronadinho, etc waliibuliwa toka Brazil sio kama Mastaaa, walichukuliwa kama wachezaji wadogo wenye vipaji, mambo wakayaanzia ulaya na ndio maan wakang'ara. Na ndicho ninachokiona kwa Ramirez na hata Oscar kwa sasa. Moura???????
 
Back
Top Bottom