Tatizo la rangi kwenye TV naomba msaada

Tatizo la rangi kwenye TV naomba msaada

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Posts
4,118
Reaction score
1,975
Wakuu Nina flat screen yangu inch 34 haina muda mrefu inasumbua Sana kwa kutoa rangi zisizoeleweka na PIA imekata sauti.Naomba yeyote mwenye kujua tatizo Ni nini au anayemjua fundi mzuri WA tv anisaidie.Asante
 
Wewe uko wapi

Pamoja na kutafuta tiba naomba kwanza ujue chanzo au sababu ya TV yako kuwa na rangi. Sababu kuu ni speaker, hakikisha screen yako inskuwa mbali kidogo na speaker za music system au radio yako.
Kuhusu namna ya kuondoa hiyo rangi ni kszi ndogo sana na mafundi wote wa TV wanajua namna ya kuindoa kwa sumaku.
 
matatizo kama haya ni vizuri kuja na picha au kudescribe vizuri tatizo maana kusema tu ina tatizo la rangi, sababu zinaweza kua kibao
 
matatizo kama haya ni vizuri kuja na picha au kudescribe vizuri tatizo maana kusema tu ina tatizo la rangi, sababu zinaweza kua kibao

Sababu sizijui ndo maana nimekuja kuuliza Mkuu
 
Pamoja na kutafuta tiba naomba kwanza ujue chanzo au sababu ya TV yako kuwa na rangi. Sababu kuu ni speaker, hakikisha screen yako inskuwa mbali kidogo na speaker za music system au radio yako.
Kuhusu namna ya kuondoa hiyo rangi ni kszi ndogo sana na mafundi wote wa TV wanajua namna ya kuindoa kwa sumaku.

Mkuu nikiri kwamba tv yangu imekuwa ikiunganishwa na speaker kibao.Labda ungesaidia kwa kuelekeza baada ya kutoa hizo speaker,nifanyeje niondoe hizo rangi.
 
flat screen au LED TV, uwa haziw affected na magnetic field ktk utoaji wa rangi, ila CRT TV ndo uwa zinakuwa affected na magnetic field . Kwaiyo mkuu elezea vizuri tv aina gani na rangi zinakuwaje .au ukiweka ktk program gan ndo rang zinasumbua, mfano ikiwa ktk king'amuz, dvd, au flash disk au kote inasumbua. Na utafte muda upeleke kwa wataalamu walio jiran huko.
 
Mkuu nikiri kwamba tv yangu imekuwa ikiunganishwa na speaker kibao.Labda ungesaidia kwa kuelekeza baada ya kutoa hizo speaker,nifanyeje niondoe hizo rangi.

shida sio kuunganishwa.... SPIKA YENYE SUMAKU HAITAKIWI KUKAA KARIBU NA TV...... ndo maana sumaku za spika za tv zimefunikwa
 
Pamoja na kutafuta tiba naomba kwanza ujue chanzo au sababu ya TV yako kuwa na rangi. Sababu kuu ni speaker, hakikisha screen yako inskuwa mbali kidogo na speaker za music system au radio yako.
Kuhusu namna ya kuondoa hiyo rangi ni kszi ndogo sana na mafundi wote wa TV wanajua namna ya kuindoa kwa sumaku.
Hio sumaku inafanyaje kazi mkuu nisaidie niitoe.
 
Back
Top Bottom