Tatizo la network kwenye Samsung Galax s3, naomba msaada

Tatizo la network kwenye Samsung Galax s3, naomba msaada

jinolangu

Member
Joined
Jan 4, 2015
Posts
5
Reaction score
0
Nina simu yangu ni galaxy s3 mpya nimeitumia kwa wiki moja...leo kuanzia saa nane imekata mtandao ghafla hadi muda huu natumia voda na wengine wanapatikana kama kawaida kwenye simu zao kwa mtandao huu huu wa vodacom....

nimejaribu kusearch kwenye network operator ila bado haionyesh...anaejua plz anisaidie
 
Voda wanatatizo kwenye mtandao wao toka mwanzoni wa mwezii,unakuwa unasoma roaming R,so sio tatizo la simu yako ni operator.
 
Back
Top Bottom