Goodluck Boaz
Member
- Feb 26, 2020
- 84
- 88
Simu yangu ninayotumia wiki kama mbili zilizopita mtoto aliiangusha ikawa imeckrack kidogo ila nashukuru haikuwa na effect yoyote, ila nashangaa leo asubuhi nmeamka naona brightness inashake shake yan inakuwa sawaa kidogo afu baada ya apo inatoa mwanga wa rangi ya brown, sasa nashndwa kuelewa japo kuna muda inakua freshi tu..
Alafu ikiwa fresh nkibonyeza kitufe cha power off ili kuondoa mwanga nkija kuwasha tena inakuwa na mwanga wa ajabu, hata kama nkabonyeza kutoa mwaka na kurudsha kwa muda huo huo bdo inaleta mwanga wa ajabu.. Natumia Samsung Galaxy Note8,, mwenye anajua anisaidie. Au ndo huwa zinakufa hivyo??
Alafu ikiwa fresh nkibonyeza kitufe cha power off ili kuondoa mwanga nkija kuwasha tena inakuwa na mwanga wa ajabu, hata kama nkabonyeza kutoa mwaka na kurudsha kwa muda huo huo bdo inaleta mwanga wa ajabu.. Natumia Samsung Galaxy Note8,, mwenye anajua anisaidie. Au ndo huwa zinakufa hivyo??