Tatizo la Mawe Kwenye Figo

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,644
2,000
Aisee hayo mawe maumivu yake si mchezo!

Miaka miwili iliyopita niliyapata.

Nilishika adabu.

Kwa vile yangu hayakuwa makubwa [chini ya MM 3], niliandikiwa dawa mbili: Flomax - ya kuyayeyusha na Percocets - za kupunguza maumivu.

Ila pia, kuna mambo kadhaa waweza kufanya ili kujikinga au kuyazuia yasikutokee.

Wanashauri kunywa maji mengi ya kutosha.

Kunywa juisi ya makomamanga yenyewe tu [yaani 100% pomegranate juice], 100% cranberry juice [sijui Kiswahili chake], na kadhalika.
 

double R

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,244
2,000
Hospitali ya Mloganzila kuna mashine inatibu hayo mawe bila upasuaji. Uliza kwa dakari wako akupe rufaa utibiwe.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,644
2,000
Hizo Dawa Kaka Zilikusaidia Kabisa??
Ndiyo!

Maumivu yaliisha kabisa na nikarudia hali yangu ya kawaida.

Ila haina maana siwezi tena kuyapata.

Wataalamu wanasema kwamba ukishayapata mara moja basi uwezekano wa kuyapata tena ni mkubwa.

Ila, unaweza kuupunguza uwezekano huo kwa kunywa maji mengi na kupunguza kula au kunywa baadhi ya vitu na kunywa maji mengi ya kutosha pamoja na juisi ya mkomamanga.
 

Omulasil

JF-Expert Member
May 5, 2015
3,540
2,000
Mawe kwenye figo au Calculi inaweza kusababishwa na

1 Unywaji mdogo wa maji
2. Utumiaji wa dawa bila maji ya kutosha
3. Kuzidi kwa kiwango cha chumvichumvi kwenye figo
4. Na mengineyo

Ushauri uliotolewa hapo juu unakutosha kupona na kuendelea kuunga mkono awamu hii kwenye uchumi wa kati
KUMBUKA. Mungu pekee ndiye wa kuaminiwa na kuabudiwa ndio DAWA
 

Escrowseal1

JF-Expert Member
Dec 17, 2014
2,156
2,000
Yalinipata pia kidogo nitage mayai. Yanauma balaa. Nilipewa dawa yakayeyuka.

Ushauri kunywa maji kama samaki. Punguza nyama hasa nyekundu katika mlo wako ,hospitali wanaweza kuyapasua na mashine ikishindikana wakakata kuyatoa
 
Jun 27, 2017
23
45
Mwanzisha mada nakuomba ungeweka dalili ulizonazo ili na wengne wapate somo maana wengne wanakuwa na dalili za mawe kwenye figo lakin hawaelew kama ndo IPO ivo pia na nyie mliopona ingekuwa vizuri na nyie muweke dalili zenu ili wengi tujifunze?
 

Hudhaifay

Member
Jul 31, 2020
21
45
Mwanzisha mada nakuomba ungeweka dalili ulizonazo ili na wengne wapate somo maana wengne wanakuwa na dalili za mawe kwenye figo lakin hawaelew kama ndo IPO ivo pia na nyie mliopona ingekuwa vizuri na nyie muweke dalili zenu ili wengi tujifunze?
Dalili Ni Maumivu Makali Sana Sehemu Ya Tumbo Eneo la figo Husika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom