Tatizo la Laptop ku-stuck ghafla na kutoa mlio

Tatizo la Laptop ku-stuck ghafla na kutoa mlio

Hell2Heaven

Senior Member
Joined
Mar 3, 2021
Posts
173
Reaction score
465
Tatizo la Pc kustuck ghafla na kutoa mlio flan kama jenereta uku picha ikiganda ni mpaka uzime uchomoe waya wa cable itulie kwa dakika 10-30,ndio uwashe na ukiwasha ukiangalia movie kwa dakika 35 ,tena ina ganda na kutoa mlio usipo izima haiach italia hivyo mpaka siku nzima.

Je hii husababishwa na nini? na tatuaje??
 
Badili RAM kama laptop ni Lenovo basi ni processor kaiuze tu kama screpa
 
Sijui mlio wa jenereta ila mashine ikifanya hivyo hua ni processor au RAM.
 
1. Badili RAM.

2. Ipige Blower.

3. Ipunguzie Mzigo

4. Itumie kwenye mazingira yasiyo na joto kali. &

5. Clean the hardware parts.
 
1. Badili RAM.

2. Ipige Blower.

3. Ipunguzie Mzigo

4. Itumie kwenye mazingira yasiyo na joto kali. &

5. Clean the hardware parts.
Blower ndio inapigwaje?

na

Ku clear Hardware part naingia kwenye file gani ili ni kuclear?
 
Back
Top Bottom