data
JF-Expert Member
- Apr 9, 2011
- 26,945
- 23,890
Achana na nyuchi zinazopiga makofi wewe, watakuja kukufia hao wazee!
kuna mambo humu.... Hyo nyuchi inapigaje hayo makofi
Achana na nyuchi zinazopiga makofi wewe, watakuja kukufia hao wazee!
Hahh hah inabidi uwe unawakatia stimu ili muende sawa na hata akikupita badi iwe kwa muda mfupi ili kila mmoja afike kilimani.lkn ni bora ufanye kihalali manake zinaa ni harmful.
Hiyo ni kwako tu aiseee.... Mie sijawahi kumfikisha hata mmoja kileleni.........
Hiyo ni kwako tu aiseee....
Mie sijawahi kumfikisha hata mmoja kileleni.........
Unawachukua wazee
Habari Wakuu,
Nina tatizo. Mara nyingi ninavyo kutana katika tendo na madem, najitahidi kuwafikisha kileleni kabla yangu mm, ila hasara ninayopata ni pale ambapo wakifika kileleni wanalegea kabisa kiasi kwamba najikuta najishughulisha mwenyewe.
Hivi hii hali ni kwangu tu au na hata nyie imewahi kuwakuta? Mimi namini kwa kufanya hivyo ni kulinda heshima yangu. Nipeni maoni yenu tafadhali.
bora umesema ukweli wako.
Acha uongo! Kama wewe ni mtaalam wa kufikisha wanawake kileleni hiki unachosema si sahihi. Ukifanikiwa kumsoma vizuri, mwanamke ana hatua anapokaribia kileleni.
Hali hii huzidi kumsisimua mwanaume sana na ndiyo maana tunashauriwa tujizuie kwani any time t, unaweza kumaliza then mwanamke akabaki njiani.
So, inapofika climax mwanamke anamaliza, ni kitendo cha sekunde kadhaa tu na mwanaume unamaliza! Suala la kusema mwanamke analegea.................... usiwadanganye wanaojifunza mapenzi!
teh teh teh ni kweli mkuu, mie nimeamua kufunguka tu aiseeebora umesema ukweli wako.