At least mkuu inaweza hata kufungua neno google shida ni kwamba siwezi kuendelea baada ya hapo nikitaka kusearch kitu chochote inaniletea haya maelezo
View attachment 964209
Hiyo Windows ni mpya !?
Computer umekuwa ukiitumia kwa muda gani au umeinunua kwa mtu!?
Endapo windows ni mpya, inawezekana aliyekuwekea katumia copy ya windows ambayo ni outdated sana.
Soln: Tafuta mtu akubadilishie hiyo windows na akufanyie installation ya drivers na kufanya update ya device drivers zote.
Kama umeinunua kwa mtu inawezekana ali-assign private IP address ktk computer so itabidi uiondoe.
Pia its possible hotspot unayoitumia ina weak signals kiasi request za computer zinakuwa delayed sana.
Uwanja bado mpana, PC zina issues nyingi na ili kupata msaada inabidi ujitahidi kutoa taarifa za kujitosheleza.
Eg: windows version, network driver zilizo ktk pc yako, check missing drivers kupitia device manager, check IP settings, account unayoitumia ina rights gani i.e. admin anaweza kukubania baadhi ya vitu kama ni PC ya kuazima au kama huna uelewa its possible ukawa blocked baadhi ya vitu au ukapewa limited access, firewall settings, etc