Tatizo la hii fridge ni nini?


Dola Iddy

Dola Iddy

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2014
Messages
1,802
Likes
938
Points
280
Dola Iddy

Dola Iddy

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2014
1,802 938 280
Habari za muda huu wapendwa waheshimiwa wa JF.
Nina Jokofu langu lina muda wa takribani miaka minne tangu nilinunue yaani siku hizi ukiliwasha linawaka kama siku mbili au 3 kisha linajizima , inaweza kuchukua hata mwezi mmoja ndo likawaka tena kiukweli bado sijajua tatizo ni nini na ningependa mnishauri tatizo litakuwa kwenye nini ili nijue wapi pa kuanzia , Shukrani sana wadau.
 
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,671
Likes
871
Points
280
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,671 871 280
Huku kwetu hakuna mafundi Jokofu ila kwa upeo wangu nadhani kuna kifaa kitakuwa hakifanyi kazi sawa sawa ni vema nikasaidiwa ni kipi ili nikiweke manake ishakuwa kero.
Kwenu wapi huko ambako hakuna mafundi? Jokofu utengenezaji wake sio sawa na redio. Unahitaji nyenzo hasa!
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,866
Likes
2,728
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,866 2,728 280
Habari za muda huu wapendwa waheshimiwa wa JF.
Nina Jokofu langu lina muda wa takribani miaka minne tangu nilinunue yaani siku hizi ukiliwasha linawaka kama siku mbili au 3 kisha linajizima , inaweza kuchukua hata mwezi mmoja ndo likawaka tena kiukweli bado sijajua tatizo ni nini na ningependa mnishauri tatizo litakuwa kwenye nini ili nijue wapi pa kuanzia , Shukrani sana wadau.
Liwekeee mboga za majani na matunda ya kunukia ...halitazimika asilani
 

Forum statistics

Threads 1,235,696
Members 474,712
Posts 29,230,755