Tatizo kwenye computer

Tatizo kwenye computer

prince john john

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Posts
2,330
Reaction score
3,726
Jana nilitumia computer kwa muda mrefu kidogo ingawa ni kawaida yangu kutumia hivyo..
mara ika zima ghafla, nilipoiwasha ikazima nimeiacha mpaka asubuhi, nimeiwasha tena ikaenda mpaka mwenye window (starting up) ikazima mpaka sasa..

Hakuna beep sounds inapowaka, kwa sasa hata taa zile za kwenye button ya kuwashia zina hazitoi rangi
Na haitoi meseji kwenye screen

Na fan haizunguki

Naombeni msaada wenu ndugu zangu, tatizo ni nini hasa
Asabteni
 
Taja aina ya kompyuta
Ni desktop au laptop?
Ram na storage yake?
Windows?
 
Back
Top Bottom