TARURA barabara ya makongo juu goba imeshindikana?

TARURA barabara ya makongo juu goba imeshindikana?

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Posts
2,674
Reaction score
3,741
Mwaka wa 5 sasa haiendelei ila mnaendelea na barabara zisizo na foleni kinachokwamisha ni nn
 
Mwaka wa 5 sasa haiendelei ila mnaendelea na barabara zisizo na foleni kinachokwamisha ni nn
si bora iyo ya kwenu huko miaka mitano hii ya kwetu hapa kimara kingongo ina miaka kenda hata kuguswa haiguswi nadhani siku zinavyozidi kwenda tunaweza kutana na shetani uko chini maana si kwa mashimo hayo
 
Back
Top Bottom