Tarime yote ni Chadema tuu??


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,128
Likes
28,056
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,128 28,056 280
Wana jamvi amani iwe kwenu. Hali ya CCM wilayani Tarime inazidi kudhoofu baada ya wananchi kushuhudia jinsi CCM inavyo wakumbatia wala rushwa wana Tarime hasa kina mama wameamua kukihama CCM na kujiunga na chama bora barani Afrika CHADEMA, tizameni picha zote hapa chini

1b2e83ade3e78c8736614ab674b1dca1.jpg
962ae667e5844586e20675857cd2b046.jpg
f2a768fb66f6e51dbbb361de818d8aa8.jpg
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,778
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,778 14,983 280
Wana jamvi amani iwe kwenu.Hali ya Ccm wilayani Tarime inazidi kudhoofu baada ya wananchi kushuhudia jinsi Ccm inavyo wakumbatia wala rushwa wana Tarime has a kina mama wameamua kukihama Ccm na kujiunga na chama bora barani Afrika CHADEMA,tizameni picha zote hapa chini
1b2e83ade3e78c8736614ab674b1dca1.jpg
962ae667e5844586e20675857cd2b046.jpg
f2a768fb66f6e51dbbb361de818d8aa8.jpg
Saaafi mura.
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,779
Likes
1,723
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,779 1,723 280
Nadhani umekosea na unatakiwa useme Kiusahihi kabisa kwamba Wana Mkoa wa Mara ( Musoma ) siyo Watu wa mchezo mchezo.
Mbona musoma iko chini ya CCM

Chadema waliangukia pua mbunge wake ni Vedastus Mathayo

Mm nawakubali Tarime musoma kuna wajita ni wanafiki sana hawa watu na ndiyo wengi pale

Kule tarime ni kurya people never give up
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,028
Likes
37,367
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,028 37,367 280
Wana wa mkoa wa Mara siyo watu wa kuipenda ccm
Kuna tunaoipenda CCM tena sana tu kama Mimi mwenyewe hapa GENTAMYCINE ila tu hatupendi ' Unafiki ' na ' Uwongo ' bali tunataka Siasa na Demokrasia yenye haki, usawa na umoja.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,778
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,778 14,983 280
Kuna tunaoipenda CCM tena sana tu kama Mimi mwenyewe hapa GENTAMYCINE ila tu hatupendi ' Unafiki ' na ' Uwongo ' bali tunataka Siasa na Demokrasia yenye haki, usawa na umoja.
Mnanuka rushwa toka kwa mwenyekiti wenu mpaka wateule wake!
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,263
Likes
1,313
Points
280
Age
40
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,263 1,313 280
Mbona musoma iko chini ya CCM

Chadema waliangukia pua mbunge wake ni Vedastus Mathayo

Mm nawakubali Tarime musoma kuna wajita ni wanafiki sana hawa watu na ndiyo wengi pale

Kule tarime ni kurya people never give up
Utatuitaje WANAFIKI .... silika Ana tabia ya mtu au kikundi cha watu fulani isiwe kigezo cha kutukana wenzio .... THAT'S UNFAIR
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,135
Likes
9,199
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,135 9,199 280
uanachama ni zaidi ya kadi na uzalendo ni zaidi ya chama; tuambie baada ya kuwa Chadema maisha Yao yamepata mabadiliko gani chanya tofauti na hapo awali?
 

Forum statistics

Threads 1,236,893
Members 475,327
Posts 29,271,301