Brelim Skoro_
JF-Expert Member
- Mar 29, 2014
- 14,819
- 36,963
Mwanafunzi Bora wa MsituniZamu yenu imefika. Na bado
Mwanafunzi Bora wa D.L.A.
Sasa wewe unichukulie kama Moze Iyobo au Khusa utatapika mavi siku hiyo.
Mwanafunzi Bora wa MsituniZamu yenu imefika. Na bado
Mwanafunzi Bora wa Msituni
Mwanafunzi Bora wa D.L.A.
Sasa wewe unichukulie kama Moze Iyobo au Khusa utatapika mavi siku hiyo.
Na bado
Maelekezo Maalum kuhusu tarehe 29 Oktoba.
Siku hiyo kazi ni rahisi sana
Viongozi wa CCM tunaishi nao mitaani; Nyumba zao zipo mitaani kwetu, mali zao zipo mitaani kwetu.
Ofisi za CCM zipo mitaani kwetu. Ofisi za Umma nazo zipo mitaani kwetu
VItuo vya kupigia kura vipo mitaani kwetu
Mawaziri, Wabunge na Madiwani tunaishi nao mitaani kwetu, familia zao na ndugu zao tunaishi nao mitaani kwetu. Machawa na mali zao tunaishi nao mitaani kwetu.
Ndugu watanzania, mafuta ya taa, petroli na viberiti havijawahi kuwa adimu.
Tukafanye kazi iliyotukuka hiyo Oktoba 29 hadi hawa Mafisadi watuheshimu na wakome kutuchezea na kutuua.
Share na mwenzako
Vipi unaumia?Toa bangi zako hapa
Vipi unaumia?
CCM wote makalio yenuMwekundu kama damu ya ngisi. Msalaba. Mwekundu utaanza kutoa surprise zake 26 kuelekea jioni. Hawa watu tumeshindwaje kuwashika.
Niliwaambia msiwapuuze. Mmemuacha mtu mpaka anatoroka nje ya nchi. Angetakiwa akamatwe ili aseme wengine.
Tupo kenye kitisho hatuwezi nini kipo mbele yetu. Walah! Sijui lakini hatutakubali kupoteza amani kwa baradhuli hawa. Picha zenu tunazo.
Zamu yenu imefika. Two day to go. Na bado.
Hata Polepole alikuwa atajigamba kama nyie enzi za Magufuli leo hii yuko wapi, msiifanye hii nchi kama ni kampuni ya familia yenu kuimba kupokezana shauri yenu.Mwekundu kama damu ya ngisi. Msalaba. Mwekundu utaanza kutoa surprise zake 26 kuelekea jioni. Hawa watu tumeshindwaje kuwashika.
Niliwaambia msiwapuuze. Mmemuacha mtu mpaka anatoroka nje ya nchi. Angetakiwa akamatwe ili aseme wengine.
Tupo kenye kitisho hatuwezi nini kipo mbele yetu. Walah! Sijui lakini hatutakubali kupoteza amani kwa baradhuli hawa. Picha zenu tunazo.
Zamu yenu imefika. Two day to go. Na bado.
Maamaee van pebles......
Hata Polepole alikuwa atajigamba kama nyie enzi za Magufuli leo hii yuko wapi, msiifanye hii nchi kama ni kampuni ya familia yenu kuimba kupokezana shauri yenu.
Nanyi wakati wa kuishi kama digidigi unakuja soonNa bado
Nanyi wakati wa kuishi kama digidigi unakuja soon
Aiseeee
Na bado26.10.25