Tarehe 25/10/2015 tutajua nani lofa nani msomi

Tarehe 25/10/2015 tutajua nani lofa nani msomi

LUMBAKALA

Senior Member
Joined
Dec 29, 2010
Posts
148
Reaction score
20
Natamani Sana kumuomba Mungu anifikishe tarehe 25/10/2015 kupiga kura na kujua kuwa nani Lofa na nani msomi.Kauli za kuitwa malofa kunanipandisha hasira nizidi kuchukia ccm na siasa za kibabe za mtu kupanda jukwaani na kutamka atakavyo, kwani tutafanya nini haya bhana mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
 
enyi malofa, msijisumbue zaid ya kupiga kura, mpango wa kuiuwa ccm ni wa lowassa, rostam na jk.

Hilo ndilo neno la leo
 
Back
Top Bottom