Taratibu za kumvalisha binti pete ya uchumba.

Taratibu za kumvalisha binti pete ya uchumba.

Kumbe hii kitu bado ipo, maana sijaona siku nyingi
 
Wakuu,kwema?
Naomba kutolewa tongotongo kidogo,hivi nikitaka kumvika my gal pete ya uchumba ni lazima nifanye kijisherehe kidogo nialike na watu wachache kuja kushuhudia au naweza tu kumuita mahali patulivu tukiwa wawili then nikapiga goti mbele yake nikamvalisha hiyo pete?
Asanteni
Huyo unaetaka kumvisha Pete ni yule yule uliemnyoa nywele au mwingine??
 
Wakuu,kwema?
Naomba kutolewa tongotongo kidogo,hivi nikitaka kumvika my gal pete ya uchumba ni lazima nifanye kijisherehe kidogo nialike na watu wachache kuja kushuhudia au naweza tu kumuita mahali patulivu tukiwa wawili then nikapiga goti mbele yake nikamvalisha hiyo pete?
Asanteni
Ni lazima
 
Ni wale wanaume mchicha mwiba ndio wanavalisha wake zao pete kama ishara ya kuoa huku mafichoni wanapumuliwa......
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom