Taratibu dunia inatupia macho uchaguzi wetu

Taratibu dunia inatupia macho uchaguzi wetu

Bashiru anaimaliza ccm bila ccm kustuka

In God we Trust
Kuna mtu aliniambia Bashiru alikuwa mwanachama kindakindaki wa CUF ile asilia. Jee kuna wakati anautumia ushabiki wake asili kuivurugia CCM ili iharibikiwe na kauli zake? Najiuliza tuu. Au akili imeshaharibika na kuwa 100% ya ccm?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
CCM imeshatengeneza vyama maalum vya upinzani kuiaminisha dunia kuwa Tanzania kuna demokrasia.

Unataka kusema kuwa mabeberu wetu hawana uwezo wa kujua vyama vya akina Lipumba, Dovutwa, Cheyo, Shibuda na akina Mbatia? Huoni kuwa Tume huru itaua silently hivi vyama fake?
 
Kuna mtu aliniambia Bashiru alikuwa mwanachama kindakindaki wa CUF ile asilia. Jee kuna wakati anautumia ushabiki wake asili kuivurugia CCM ili iharibikiwe na kauli zake? Najiuliza tuu. Au akili imeshaharibika na kuwa 100% ya ccm?

Sent using Jamii Forums mobile app
Nyerere alisema upinzani wa kweli utatoka ndani ya CCM, jamaa wameamua kummaliza bosi wao kisayansi zaidi...mbona Raha tupu Kama kesho Simba kumchapa Yanga. Zile za kichina kum kum kum....
 
Mkuu kumbuka kuwa Bashiru pale ccm kapelekwa tu kama mbuzi wa siku kuu tu kutoka mnadani vingunguti ila mapenzi yake yoote yapo cuf.

Anaweza kwa kutumia kutojitambua kwa wana ccm akaipaka matope ccm kwa makusudi ili aifungulie mlango cuf ambayo ndiyo mapenzi yake yapo.
Kuna mtu aliniambia Bashiru alikuwa mwanachama kindakindaki wa CUF ile asilia. Jee kuna wakati anautumia ushabiki wake asili kuivurugia CCM ili iharibikiwe na kauli zake? Najiuliza tuu. Au akili imeshaharibika na kuwa 100% ya ccm?

Sent using Jamii Forums mobile app

In God we Trust
 
Bashiru anaimaliza ccm kweupe
Nyerere alisema upinzani wa kweli utatoka ndani ya CCM, jamaa wameamua kummaliza bosi wao kisayansi zaidi...mbona Raha tupu Kama kesho Simba kumchapa Yanga. Zile za kichina kum kum kum....

In God we Trust
 
Mkuu mabeberu ni watu ambao tunao siku zote na inawezekana wanatufahamu kuliko sisi tunavyo jifahamu
Unataka kusema kuwa mabeberu wetu hawana uwezo wa kujua vyama vya akina Lipumba, Dovutwa, Cheyo, Shibuda na akina Mbatia? Huoni kuwa Tume huru itaua silently hivi vyama fake?

In God we Trust
 
Za uso zipi hizo mbona huziweki tuzione?



Marekani ambao bila kupekecha macho ndio super power hapa duniani wameonesha kufuatilia kwa ukaribu yanayoendelea hapa nchini kuelekea uchaguzi.

Lilianza tamko la Ubalozi, akaja Secretary Pompeo na sasa Bwana Tibor Asst. Secretary of State amekutana na mzee wa fix Prof. Palamagamba na amempa za uso kuhusu uchaguzi.

Je, CCM itakuwa salama kama inavyofikiri iwapo suala la Tume Huru litafanikiwa (na dalili zinaonyesha itakuwepo tu) na ikaundwa? Kauli za Dr Bashiru kuwa ni uzembe kupoteza uchaguzi wakati dola unayo zitamponya au hajui madhara ya kuropoka?

Naamini kwa Tume Huru na uchaguzi sahihi chama chochote kitakacho shinda hakuna kitakacho pata 2/3 ya viti Bungeni.

Na hilo ni muhimu sana kwa nchi kwani hata Rais hawezi kufanya mambo kinyume cha sheria na katiba la sivyo ataishi kwa kashkashi kweli.

Bungeni Spika hawezi kuwa na nyodo kwani atapata tabu sana. Maana nzima hakuna kuburuzana tena.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uchaguzi huru marekani? Huyo tramp si aliiba kura? Akili za kushikiwa tabu sana. Dunia hakuna wa kumnyooshea kidole wote wezi tuuu sahivi ni kutunisha msuli tuuu wajue huku sio mteremko hata kama ni matajiri.
 
CCM bado ipo salama sana hasa kwenye kiti cha Urais sababu mpaka sasa hakuna chama kilichoonyesha utayari wa kushika nchi.

Vyama karibia vyote vinawaza jinsi kuongeza ruzuku tu..

Kwenye Ubunge na Udiwani naona kwenye ushindani zaidi endapo uwanja utakuwa huru.
 
Ninawasiwasi huwenda wakakubari tume huru Ila wataomba wopewe muda kuiandaa,hivyo inaweza fanya uchaguzi ukasogezwa na jamaa akasalia madarakani zaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
CCM bado ipo salama sana hasa kwenye kiti cha Urais sababu mpaka sasa hakuna chama kilichoonyesha utayari wa kushika nchi.

Vyama karibia vyote vinawaza jinsi kuongeza ruzuku tu..

Kwenye Ubunge na Udiwani naona kwenye ushindani zaidi endapo uwanja utakuwa huru.
Kushika nchi kivipi? Wamekosa nini wakati Sera za kuongoza nchi wanazo?
Kwani kuendesha nchi unakuja na wataalamu wako wakati serikali imesheheni watumishi wa kutosha ila tuu wamekuwa under utilize?
Chadema iko tayari hata kesho kupewa nchi kuongiza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanasiasa wetu wa upinzani wanafiki tupo dakika ya 80 ya mchezo wanaanza tusaliti wanainchi ujinga na mateso tulioyoyapata miaka minne wamesahau hawa wanasiasa wanafiki dawa yao nikuwatangazia ubaya wabaki majumbani kwao wakija majukwaani nikuwazomea na kuwapopoa mawe

Huu ujinga wakwenda kwenda ikulu nakupiga picha ndio maandalizi ya gori la mkono ilitakiwa wakaze mpaka tunafika mda wa penati ili hao wangalizi waje kweli ila kwa utoto tunaofanyiwa hakuna jipya
Wanasiasa wanafki wamekosa hasira za wananchi. Wasingeendeleza upuuzi huo .

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom