Taqwa mwanza.....!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taqwa mwanza.....!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shagiguku, Jul 21, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wadau mliowahi kusoma Taqwa secondary Mwanza miaka hiyo ya kuanzia 90's mnalolote la kujikumbusha leo...??
    Mimi mwenyewe binafsi nakumbuka kuwa tulikuwa tunakunywa ubwabwa uji wakati wa mapumziko, na tena namkumbuka sana mwalimu kilyango (density),
    wewe unakumbuka nini...???
     
  2. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,916
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Mods,
    Pelekeni hii kwenye forum stahiki, not here.
     
Loading...