Tanzia: Mwandishi mzee Mohd Karim amefariki

Tanzia: Mwandishi mzee Mohd Karim amefariki

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Posts
7,161
Reaction score
2,329
Mwandishi wa habari wa siku nyingi sana Mzee etu Mohamed Ali Karim , maarufu kama Mzee masomo wa huko zanzibar amefariki Duniya. Mzee huyu ni maarufu sana pale darajani ana duka lake la vitabu na vile vile ni agent wa magazeti karibu yote huko zanzibar kwenye duka lake Masomo bookshop. darajani.

Mzee masomo amefariki kwa ugonjwa huko dar hospitali ya Agakhan na amezikwa zanzibar.

Mtoto wake ni Farouk Karim ambaye pamoja na kuwa kiongozi wa ZFA vile vile ni mwakilishi wa radio one na ITV.

Allah ailaze pema peponi roho ya mwandishi huyu ambaye amewahi kufanyakazi BBC n.k.

Inna Lillahi wainna illaihi rajihunna.
 
Mwandishi wa habari wa siku nyingi sana Mzee etu Mohamed Ali Karim , maarufu kama Mzee masomo wa huko zanzibar amefariki Duniya. Mzee huyu ni maarufu sana pale darajani ana duka lake la vitabu na vile vile ni agent wa magazeti karibu yote huko zanzibar kwenye duka lake Masomo bookshop. darajani.

Mzee masomo amefariki kwa ugonjwa huko dar hospitali ya Agakhan na amezikwa zanzibar.

Mtoto wake ni Farouk Karim ambaye pamoja na kuwa kiongozi wa ZFA vile vile ni mwakilishi wa radio one na ITV.

Allah ailaze pema peponi roho ya mwandishi huyu ambaye amewahi kufanyakazi BBC n.k.

Inna Lillahi wainna illaihi rajihunna.
Mwenyezi Mungu amlaze pahala pema Mzee Karim. Nakupa pole Swahib yangu Kijana Farouk.
 
Inna Lillahi wainna illaihi rajihunna.

Baba yake Faruk Karim, namfahamu huyu mzee wa Masomo Bookshop ,darajani zanzibar.

Inna Lillahi wainna illaihi rajihunna.
 
Back
Top Bottom