Tanzia: Katibu wa madereva nchini afariki dunia

Tanzia: Katibu wa madereva nchini afariki dunia

Kwa mjibu wa taarifa ya habari itv jioni ya leo saa 12 wameripoti kuwa katibu huyo amefariki ghafla kwa ugonjwa wa kutatanisha na mwili wake umehifadhiwa muhimbili
 

Attachments

  • 1448205311287.jpg
    1448205311287.jpg
    63.9 KB · Views: 1,259
Kwa mjibu wa taarifa ya habari itv jioni ya leo saa 12 wameripoti kuwa katibu huyo amefariki ghafla kwa ugonjwa wa kutatanisha na mwili wake umehifadhiwa muhimbili

Huyu jamaa nakumbuka kumuona mara ya mwisho kwenye TV akimpigia kampeni Maghufuli alipohutubia Jangwani Tarehe 23/10/2015.

Alazwe anapostahili,
Aameen!!
 
Innalilah wainnalilah rajiuun. hakika madereva watakukumbuka daima...kwa kupigania maslahi yao.
 
Maisha ni zawadi toka kwa mungu na hakuna aijuae kesho yake.Ni vyema tutendeane haki kadri inavyowezekana maana hapa sote ni wapita njia.Mwenyezi mungu amurehemu.
 
Kama alimpigia kampeni Magufuli basi, aende tu maana kifo ni kawaida.
 
Katibu wa chama cha madereva ndgu RASHID SALEHE, amefariki katika hospitali ya Taifa Muhimbili kwa kile kilichoelezwa ni matatizo ya Figo.

Katibu huyo atakumbukwa sana kwa kuongoza mgomo wa madereva wa mabasi ya mikoani uliofanywa mwaka huu kwa kudai haki za misingi za madereva nchini.

Wengi wameshtushwa na kifo hicho ambacho ni cha ghafla na pia kwakua hakuwahi kuwa na matatizo ya figo.
 
Wamemuuwa..Rashid Salehe
Hatimae wamefanikiwa..

Ulale pema Ndugu Rashidi Salehe mpambanaji..amina
 
Bwana Rashidi Saleh amefariki dunia leo ghafla baada ya kula chakula kinachosadikiwa kuwa na sumu.

Inasemekana alikuwa na vikao na wamiliki wa mabasi yaendayo mikoani ikiwa ni katika harakati za kutetea mikataba kwa madereva.Inasadikiwa alipotoka kwenye vikao kuna sehemu alipita akala chakula chenye sumu ndani yake.

R.I.P Mtetezi wa madereva,wema hawana maisha.

Source:Chanel Ten, taarifa ya habari.
 
Katibu wa chama cha madereva ndgu RASHID SALEHE, amefariki katika hospitali ya Taifa Muhimbili kwa kile kilichoelezwa ni matatizo ya Figo.

Katibu huyo atakumbukwa sana kwa kuongoza mgomo wa madereva wa mabasi ya mikoani uliofanywa mwaka huu kwa kudai haki za misingi za madereva nchini.

Wengi wameshtushwa na kifo hicho ambacho ni cha ghafla na pia kwakua hakuwahi kuwa na matatizo ya figo.

Naona kuna watu wanataka kutumia kifo cha Rashid kisiasa ...nimeona kwenye mjadala mmoja face book Makonda anahusisha kifo cha Rasheed na Sumu ...
Kwa ambao wanakumbuka kimuona Rasheed Mars nyingi alikuwa na uvimbe ...kwenye lymph-nodes shingoni ....kitaalamu inaitwa LYMPHADENITES ...Hiyo Ina maana alikuwa na matatizo ya kiafya kwenye Eneo ambalo lymph drainage area ...inadrain kwenye Hizo lymph ..Kama vile ENT, pulmonary regions etc ..na ni lazima atakuwa alikuwa kwenye matibabu ya namna mmoja au nyingine ambalo ni jambo la kawaida kabisa kibinadamu ...
 
R.I.P Rashid,
Walio tenda haya malipo ni hapa hapa duniani.
 
Back
Top Bottom