Tanzia: Kada wa CHADEMA afariki dunia

Tanzia: Kada wa CHADEMA afariki dunia

Asante kamanda, pumzika kwa amani.Tunakuahidi kuendeleza mapambano mpaka kieleweke
na kama ulivyoshuhudia wewe mwenyewe dalili zinaonyesha freedom is coming tomorrow.
 
Aliyekuwa mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Sikonge ndg. Mfamao ameaga dunia jana usiku wa kuamkia leo kwa maradhi ya ghafla.

Bwana alitoa na bwana ametwaa,jina lake lihimidiwe ..amina!
Tunakushukuru mkuu kwa kutujulisha hiyo habari
Mungu amlaze mahali pema
 
Unaongozwa na akili kidogo sana ndg, hatujui zamu zetu waweza kuwa wewe!...ujinga huwa tunauficha unapozungumza juu ya msiba, una umari gani au kubwa jinga?...
Mkuu kwani huyo kubwa jinga ndiyo ataishi milele?
 
Tunakushukuru mkuu kwa kutujulisha hiyo habari
Mungu amlaze mahali pema
Swadataa! A full committed and loyal member to CDM by then, can you believe it?
 
Pumzika kwa amani mtani, tutakuombea kwa Mungu. Itikadi tuziweke pembeni kwa watani wetu jamani. Simba ikishuka daraja hata uwepo wa yanga hauna maana.
 
Kila Roho itaonja mauti.. Bwana Ametoa na Bwana Ametwaa jina la Bwana na Lihimidiwe.
 
Poleni wafiwa sisi ssm tunasikitika kumpoteza mpinzani wetu maana yamkini alikuwa anatuamsha kujenga nchi yetu..
 
Back
Top Bottom