TANZIA: Herbert Nyange, wakili nguli nchini afariki dunia

TANZIA: Herbert Nyange, wakili nguli nchini afariki dunia

Midas Touch

Senior Member
Joined
Jan 23, 2008
Posts
196
Reaction score
205
Yule Wakili mahiri Ndugu Herbert Nyange amefariki dunia juzi asubuhi. Heshima za mwisho ni kesho (25/1/2018) huko kanisa la KKKT Sengerea. Sambamba na hilo, Jaji mstaafu Robert Kisanga naye kafariki kuamikia leo hospitali ya Regency. Poleni sana Watanzania na Jumuiya yote ya Wanasheria Tanzania.

Screenshot from 2018-01-24 14-24-00.png
 
Waliosema "usitembee juu ya ardhi kwa kuringa hawakukosea" Nikimwangalia kwenye picha na nikimfananisha na vijana wa sasa wenye nguvu wanaoringia uzima nabaki kuwaombea waione siku yao ya kesho.R.I.P wakili nguli
 
Hon. Kisanga J RIP, ila umri ulienda pia. Court of Appeal kustaafu ni miaka 65, na alistaafu kama miaka kumi iliyopita
 
Wakati huo mrema alikuwa anapendeza, ukimuangalia sasa hivi amechoka utafikiri ana utapiamlo
Hahaha, ,;kaka ndio dunia ilivyo,,tunajisahau tu wanadamu,,,me binafsi nikiangaliaga picha zangu za miaka kuanzia 1993 hadi leo hii,,,aisee tunatoka mbali tunakoenda karibu mno, ,,, Hapo mrema alikuwa bado ana nguvu aswa na afya tele,
Sidhani kama alifikiria kuwa kuna siku atakuja kuwa na afya tete na akili tete, cha kuzingatia kabisa inatakiwa wanadamu tufahamu kuwa dunia ni mapito kwetu na tuna maisha mafupi sana duniani laiti tungejua ilo,

Nashangaa Mwenyekiti wa chama cha Lumumba anavyowafanyia wapinzani wake utadhani hapa duniani ataishi milele, mkumbusheni kuwa duniani tunapita, lolote linaweza likawa,,,,eidha kufa au kuumwa miaka na miaka upo kitandani, ,
au baada ya uongozi au utawala katika nchi akaja kuingia mtawala wa baada yako ukajikuta maisha yako yaliyobakia yote ukayamalizia jela,, unaemfanyia leo dhuluma na unyanyasaji. Uwezi kujua miaka kadhaa ijayo anaweza akashika madaraka ktk Nchi kama sio yeye basi eidha nduguye au rafikiye wa karibu,, kitakachofuata ni malipizi, maana hakuna aliyejua katika chama chetu wala katika NCHI kuwa Ngosha atakuja kuwa prezidaa mwaka ule,, wengi walihisi for 10O% kuwa Lowasa au Membe, kwaiyo pia hatujui si kisayansi wala kiramli kuwa miaka kumi ijayo nani atakuwa mtawala,, Uenda anaenyanyaswa leo akaja kuwa mtawala, , hata pharao hakujua kama Mussa na wana waisrael watakuja kushika madaraka ktika Nchi, ye alijua siku zote wana waisrael watakuwa watumwa wake tu, / Mungu ndie ajuae
 
alikuwa anasumbukiwa na maradhi ya ifgo apumzike kwa amani.
 
RIP Judge Kisanga, ulikuwa Judge wa mfano kwa haki na kutopenda kuyumbishwa. RIP wakili Nyange kampumzike kwa amani.
 
Aisee nawaza tuu wote ni wa Tasnia ya sheria afu wote ni chagga boys.

Wamekufa kipindi kimoja. Haya walale Pamoja na baba zao.
 
Back
Top Bottom