TANZIA: Great Thinker mwenzetu, Lwitiko Edward Matipa amefariki

TANZIA: Great Thinker mwenzetu, Lwitiko Edward Matipa amefariki

Ulikuwa kaka, Rafiki, patner, kiongozi na yote

Tarehe Ya jana 04th October 2017 ulivuta pumzi yako ya mwisho hapa duniani. Tuanakukumbuka kwa misimamo yako isiyoyumba bila kujitakia umaarufu. Ucheshi wako na ushauri wako wa namna ya kupambana na hali za maisha wewe ukiwa ni mfano wa kweli kwa vijana.

Ukarimu wako pia ulijaliwa vipaji lukuki ikiwemo kuimba na kufundisha nyimbo. Naamini pale Conerstone Church Mwembetogwa Iringa watakumis zaidi kwa hayo

Pole Familia ya Mchungaji Edward Matipa, Pole Dada Veronica James- Manager wa Agakhan Hospital Iringa kwa kuondokewa na Mumeo

Anyway kaka Tiko you have gone too soon but God has taken one of his good fuits
Tutayaaishi mema yote uliyotuachia

Mungu akulaze mahali pema alipokuandalia, Nasi twaja.
Amen
May his soul rest in peace
AMEN
 
Mungu pekee ajua wapi ulimkosea, hivyo akupe msamaha wa makosa yako na ukupokee kwenye ufalme wako.
 
Back
Top Bottom