Tanzia: Diwani wa kata ya Olasiti (CCM) Amefariki Dunia

Tanzia: Diwani wa kata ya Olasiti (CCM) Amefariki Dunia

R. I. P Katamboy! Japo tulikua tuna kesi ya Ardhi lkn hamna anayependa kuwa hivyo, kwa 7bu kifo ni sehemu yetu sote
 
R. I. P Katamboy! Japo tulikua tuna kesi ya Ardhi lkn hamna anayependa kuwa hivyo, kwa 7bu kifo ni sehemu yetu sote
Kifo ni sehemu ya mapito ya mwanadamu! Ila kitendo cha kuwa gamba namchukulia kama sehemu ya wasaliti wa watanzania! Na mungu amuweke pahala panapostahili! Samaki mmoja akioza wote wameoza! Na yeye ni sehemu yao!!!
 
Diwani wa kata ya Olasiti Mh. Ismail Katamboy amefariki dunia usiku wa kuamkia leo.

Mh Katamboy alikuwa ngonjwa kwa muda kidogo, ambapo mapema mwezi February alipelekwa Nairobi kwa matibabu, baada ya kupata nafuu akarudishwa nyumbani.

Hali yake iligeuka ghafla majuzi na kupelekwa katika hospitali ya seliani hapa Arusha, hadi umauti ulipomkuta.

Kwa muda mfupi niliyokutana naye kwenye vikao vya WDC huyu mzee alikuwa siyo mtu wa utani wala hakuwa na kona kona, ilifikia hata baadhi wa watumishi wa serikali walimchukia kwa tabia yake ya kutokukopesha au kukwepesha.

Hakuwa na tabia za magamba huyu mzee...

R.I.P. Mzee Katamboy
umepamba sana bandiko lako la msiba ila naona angekuwa mtenda haki angekuwa ule upande mwingine! Uliojipambanua
 
umepamba sana bandiko lako la msiba ila naona angekuwa mtenda haki angekuwa ule upande mwingine! Uliojipambanua

Hahaha...... Kuna jamaa hapo juu kasema samaki moja akioza wote wameoza hahaha....

Napita hivi........
 
Duh!mara ya mwisho kuonana naye ilikuwa February,2014 kwenye vikao vya Baraza la Madiwani
 
poleni wafiwa
Mungu amlaze anapostahili
 
Daah, Ni hiyo Basi tuu kanuni haziruhusu.... Angeturudisha By Election ingekuwa poa sana...

All and All Poleni Magamba.
 
poleni ccm chadema na act poleni ndugu na jamaa .hivi marehemu ni kati ya waliosimamishwa cdm?
 
Poleni ndugu na jamaa wrote.Mungu alitoa na ametwaa Amina lake lihimidiwe
 
Back
Top Bottom