Tanzia: Diwani wa CCM Ifakara afariki dunia!

Tanzia: Diwani wa CCM Ifakara afariki dunia!

Bwana akuweke sehemu atakayo yeye mwenyewe,ni muda wa kwenda moja kwa moja Ifakara kwa sisi Chadema kulichukua jimbo

Mkuu siyo Jimbo, ni kata ya Ifakara.................. ni kweli jimbo tutalichukua baadaye, kama hakuwa na dharura basi 2015
 
Raha ya milele umpe ee Bwana na mwanga wa milele umuangazie apumzike kwa Amani!
 
Ni lini alilazwa muhimbili??
Ila haka kamji ni kadogo but kana mambo makubwa sana.kuna watu wachache ndo wanaitawala Ifakara.
me ntaenda msibani kuhani.
 
Diwani wa CCM kata ya Ifakara ndg Ramadhani Kiombile, ambaye alikuwa pia mwenyekiti wa halmashauri amefariki dunia leo katika hospitali Muhimbili. Chanzo changu kutoka ndani ya halmashauri kimenithibitishia habari hizi. R I P Diwani.

R.I.P Mhe. Kiombile
 
RIP Rama namjua uyu jamaa toka akiwa kondakta wa mabasi hadi udiwani kata ya ifakara..ukweli alikuwa vizuri kiutendaji..
uwezekano ni mkubwa kwa CDM kuichukua hii kata ktk uchaguzi mdogo kwa kwa watu wa ifakara wanalijua hilo kwani ushindani ulikuwa ni mkali sana mwaka 2010
 
May God rest his soul to where it belongs. Amen
 
Majira kidogo iliyopita nimeiona msafara wake ikipita na kwa kweli ni dhahiri kabisa alikuwa ni gamba full kwani wale mafisadi wote wa hapa jijini walikuwa wanaongoza msafara huo!!
 
ctosahau ile cku tuko bomani pale kibaoni na marehemu Regia tukisubiri kusherekea ushind ghafla tulikuwa wapole mkurugenzi wa almashauri alpotoa matokeo na kumtangaza bwana bedeshee kuwa mshindi nakumbuka bwana rama alikuja na kutupa mkono tukiwa tumepigwa butwaa ya matokeo yale ghafla mabomu yalianza kulindima baada ya wanachama wa chadema kutoridhika na yale matokeo..
Mimi nadhani kuanza kupigia chapuo ile kata ni jambo la muhimu sana. kumbuka kifo ni namna ya kubalance nature. The man is gone na maisha lazima yaendelee. Kazi kwa CDM maana Ifakara (na jimbo la Kilombero kwa jumla) ilifanyiwa mchakachuo wa kufa mtu 2010.
 
Bwana alitoa na Bwana ametwaa.
Pumzika kwa amani.
Dunia inafujo nyingi na masumbufu, marehemu ni shahidi wa hilo, maana kwenye mbio za udiwani aliona mengi!

Wadau, nawaomba tusianze kuongelea mambo ya nafasi ya udiwani, maana tayari wengine wakisikiaga vifo vya wenzao udenda unawatoka!
Tuongelee kuhusu kumpumzisha mwenzetu.

leo ccm wamekuwa wenzako?
 
Back
Top Bottom