Tanzania yenye vipaji vingi vinavopotea

ZionTZ

JF-Expert Member
Oct 6, 2009
1,285
2,000
Nchi yetu imejaliwa vipaji vingi mno sema vinapotea kutokana na kutokua na mikakati iliyothabiti, tizama mwenyewe af angalia mazingira ya hichi kipaji.

 

MeinKempf

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
11,120
2,000
Hiki kipaji kinawakilisha vipaji vingi vilivyo chini ya kapeti hapa bongo.
Aisee samatta toka Mbagala mpaka Ulaya.
Big up sana kwa kutumia fursa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom