Tanzania yavunja rekodi ya utajiri duniani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yavunja rekodi ya utajiri duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjomba wa taifa, May 28, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Takwimu zisizo na shaka yoyote zinaonesha kuwa nchi ya Tanzania yenye wakazi wanaokadiriwa kuwa milioni 40 inayopatikana mashariki mwa bara la Afrika ina utajiri mkubwa kupita nchi zote duniani. Utajiri huo ni kuwa na marais wengi zaidi kuongoza kwa wakati mmoja. Tanzania hivi sasa ina marais watano katika nchi moja:- 1. Rais wa jamhuri ya muungano 2. Makamu wa Rais wa Jamhuri ya muungano 3. Rais wa Zanzibar 4. Makamu wa kwanza wa Rais wa Zanzibar 5. Makamu wa pili Rais wa Zanzibar. Hii imeingia katika records za dunia.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,219
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    sasa ni utajiri ama idadi kubwa ya marais?
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,765
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    labda ndo utajili wa maraisi!
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,866
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Rekebisha title ya ujumbe wako ndipo utaeleweka. Kumbuka, title ni mhtasari wa yale yaliyomo kwenye mada!!!
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,804
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Dah, sijui mwanzisha uzi ameanzisha pasipo hata kunawa.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,429
    Likes Received: 19,754
    Trophy Points: 280
    Wewe umetokea mzalendo.net?
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,718
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mshangao tu.
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,641
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Red monday
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,418
    Likes Received: 3,905
    Trophy Points: 280
    Bangi kumbe ni nomaaa ukivuta asubuhi...
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: hata mi nahisi
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 6,174
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Heading yako imenifanya ifungue fasta sana hii thread
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    napita tu
    sijui huu uzi unahusu nini?
     
  13. KML

    KML JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 863
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haya tumeshakuona
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 9,003
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    labda.............!
     
  15. mwenyenguvu

    mwenyenguvu Senior Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    toa upuuzio wako
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,502
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo utajri uko wapi ? Mbona gharama za kuendesha huo utajiri zinasababisha kinyume cha utajri !!!
     
  17. M

    Mtanzania makini Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi si tii neno
     
  18. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli inaonekana unatumia sigara kubwa wewe acha uhuni leta uzi uliojitosheleza na si huu upuuzi
     
  19. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono mia kwa mia.
     
Loading...