Tanzania yatinga Fainali...


Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Timu ya Bongo FC ya Finland jana iliweza kuingia fainali ya kombe la Prevention ilipoweza kuifunga Guinea kwa mabao 2-1. Sasa Bongo FC itakutana na Nigeria katika fainali itakayochezwa siku ya Jumamosi katika jiji la Helsinki.

Katika mzunguko wa kwanza wa makundi Bongo FC iliweza kuifunga Nigeria kwa mabao 3-2. Wachezaji wa Bongo FC wamenukuliwa wakisema kuwa wana uhakika wa kuifunga tena timu ya Nigeria.

Image742.jpg
Mmoja wa washabiki wa Bongo FC akifurahia ushindi
Image742.jpg?imgmax=576


Image733.jpg?imgmax=576
Wachezaji wa Bongo FC wakipasha misuli moto kabla ya mpambano


Image752.jpg?imgmax=576
Wadau wa Bongo FC wakitafakali ushindi dhidi ya Guinea na kupanga mikakati ya mpambano wa Fainali...
 
Last edited:
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
243
Likes
1
Points
0
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
243 1 0
Timu ya Bongo FC ya Finland jana iliweza kuingia fainali ya kombe la Prevention ilipoweza kuifunga Guinea kwa mabao 2-1. Sasa Bongo FC itakutana na Nigeria katika fainali itakayochezwa siku ya Jumamosi katika jiji la Helsinki.

Katika mzunguko wa kwanza wa makundi Bongo FC iliweza kuifunga Nigeria kwa mabao 3-2. Wachezaji wa Bongo FC wamenukuliwa wakisema kuwa wana uhakika wa kuifunga tena timu ya Nigeria.

Image742.jpg
Mmoja wa washabiki wa Bongo FC akifurahia ushindi
Image742.jpg?imgmax=576


Image733.jpg?imgmax=576
Wachezaji wa Bongo FC wakipasha misuli moto kabla ya mpambano


Image752.jpg?imgmax=576
Wadau wa Bongo FC wakitafakali ushindi dhidi ya Guinea na kupanga mikakati ya mpambano wa Fainali...
Hongera kwa ushindi. Lakini Zanzibar ni NCHI.
 
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
108
Likes
2
Points
0
M

Mbeba Maono

Senior Member
Joined Jun 24, 2008
108 2 0
ni nchi ya baba yako? nyie mnataka muachwe peke yenu ili muendeleze ugaidi na dini yenu ya kigaidi hiyo....lol
 
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
243
Likes
1
Points
0
N

Ndivyo Ilivyo

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
243 1 0
ni nchi ya baba yako? nyie mnataka muachwe peke yenu ili muendeleze ugaidi na dini yenu ya kigaidi hiyo....lol
Hii ni mada ya sports. Punguza ghadhabu Mheshimiwa. Be social.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Ndani ya Bongo FC kuna Wazenj wawili, wanawakilisha Nchi...
 
Vica

Vica

Member
Joined
May 27, 2008
Messages
84
Likes
5
Points
0
Vica

Vica

Member
Joined May 27, 2008
84 5 0
huyo jamaa kwenye picha namfahamu anaitwa bernard kakaengiyupo Finland
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Likes
5
Points
35
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 5 35
ni nchi ya baba yako? nyie mnataka muachwe peke yenu ili muendeleze ugaidi na dini yenu ya kigaidi hiyo....lol
umekosa sera kijana dini na ugaidi ni vitu viwili ambayo hafifanani kata kidogo maana ya dini ni mfumo wa maisha yako katika kila kitu kwa hivyo kunataratibu na misingi yake ambayo imewekwa na hakuna mtu anaweza kuirekebisha na watu wanaofanya ugaidi ni watu ambao wana person interest zao kama ungekuwa na hekima ungeelezea maana ya ugaidi na maana ya dini ndiyo utajua kijana things before u do everything...
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Final: Prevention Cup

Leo saa kumi na nusu kwa saa za Afrika Mashariki, Bongo FC itajitupa dimbani kuwavaa Nigeria..
Yote yakayojili katika mpambano huo yatawekwa wazi hapa JF kama kawa......
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Hatimae Tanzania(Bongo FC) imetwaa kombe la Prevention baada ya kuiadhibu Nigeria kwa bao 2-1. Nigeria ambao leo walikuwa na matumaini ya kuibuka washindi, walijikuta wakotolew nje na Bongo FC ambao walicheza vizuri sana katika kipindi cha pili
Image770.jpg?imgmax=576
Bongo FC wenye jezi za njano wakishangilia bao la pili na la ushindi dhidi ya Nigeria.

Hadi kufikia mwisho wa kipindi cha kwanza Nigeria ilikuwa inaongoza kwa bao 1-0. Kipindi cha pili Bongo FC waliingia kwa nguvu mpya na kucheza mpira wa hali ya juu, na kufanikiwa kuzawazisha bao na mfupi kujipatia bao la ushindi.


Image791.jpg?imgmax=576
Wachezaji wa Bongo FC katika picha ya pamoja na kombe la Prevention, wakishangilia ubingwa.

Image778.jpg?imgmax=576
Wa pili toka kushoto ni kocha wa Bongo FC akiwa amezungukwa na wachezaji na washabiki mara baada ya mpira kwisha

Image780.jpg?imgmax=576


Image788.jpg?imgmax=576


Image793.jpg?imgmax=576
Mh. Paul Sozigwa mwenye kombe alikuwepo kushuhudia Bongo FC wakichukua ubingwa.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Image765.jpg?imgmax=576
Moja ya kash kash za bongo FC langoni mwa Nigeria.....

Image794.jpg?imgmax=576
Wakenya walijitokeza pia kutoa shavu kwa Bongo FC....
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Dennis Londo na Wasomali hao umewatoa wapi? wewe si umeoa mfini? Mkeo akikuona na hizo totozz utamweleza nini?
 
Vica

Vica

Member
Joined
May 27, 2008
Messages
84
Likes
5
Points
0
Vica

Vica

Member
Joined May 27, 2008
84 5 0
sasa na wao basi walete kombe Bungeni kwani tumeshazoe hata kama ni kakombe mbuzi (I.E Coca cola) as longer as tumetwaa bungeni watu wanletwa Bungeni.Noomba niwepo kwenye kamati ya maandazlizi ya kuwapeleka Bungeni.
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
ni nchi ya baba yako? nyie mnataka muachwe peke yenu ili muendeleze ugaidi na dini yenu ya kigaidi hiyo....lol
Unajua mamake ni nani ? Ivyo wewe nae si mama mmoja sasa kiherehere cha mama yako kukubali kolewa na gaidi wa dini nyengine. Bi mkubwa kashindwa kuzuia hamu yake na hivyo akajitosa,
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Image765.jpg?imgmax=576
Moja ya kash kash za bongo FC langoni mwa Nigeria.....

Image794.jpg?imgmax=576
Wakenya walijitokeza pia kutoa shavu kwa Bongo FC....
Bro huyo mchezaji mmoja ni mzungu au ni Albino na kama ni mzungu ni Mtanzania mwenzetu?
 
K

Kijunjwe

Senior Member
Joined
Mar 3, 2007
Messages
183
Likes
0
Points
33
K

Kijunjwe

Senior Member
Joined Mar 3, 2007
183 0 33
Kati ya wachezaji 4 wa Bongo FC, 1 picha inatoa ugumu wa utaifa wake. Lkn wapinzani 6 picha inatoa maelezo yasio na maulizo sana. Kulikoni? au mambo ya mamluki?
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Bro huyo mchezaji mmoja ni mzungu au ni Albino na kama ni mzungu ni Mtanzania mwenzetu?
Kati ya wachezaji 4 wa Bongo FC, 1 picha inatoa ugumu wa utaifa wake. Lkn wapinzani 6 picha inatoa maelezo yasio na maulizo sana. Kulikoni? au mambo ya mamluki?
Naam ni mtz mwenzetu huyo.. na sio albino...:D
 
M

MiratKad

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2008
Messages
294
Likes
0
Points
0
M

MiratKad

JF-Expert Member
Joined May 2, 2008
294 0 0
Well done Kibz and co. Hizo jezi za "Bongoland" nitazipataje mkuu?
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Well done Kibz and co. Hizo jezi za "Bongoland" nitazipataje mkuu?
Shukrani, Jezi za Bongoland zilikuwa ni toleo la mwanzo wakati timu inaanzishwa, sina hakika kama bado zipo, ila nitawasiliana na utalawa, then nitakutaarifu
 
Last edited:

Forum statistics

Threads 1,239,141
Members 476,437
Posts 29,343,967