Tanzania turudishe majeshi yetu nyumbani Haraka

Tanzania turudishe majeshi yetu nyumbani Haraka

lane nina mashaka kama umesoma post yangu yote na kuelewa vizuri.
Lakini cha ajabu ume-jump moja kwa moja na kudai nimetumwa!! I think unamaanisha nimetumwa na watanzania wanyonge ambao kila kukicha ndugu zao wanafia vitani kisa kulinda 'amani' katika nchi zingine ambazo hawaitaki hiyo 'amani'!!

Sijui nani alikwambia amani inatafutwa, inadumishwa na kulindwa duniani kwa mtutu wa bunduki?
Please go back to school and learn about it carefully.

lane ajakosea, wewe ni mtumwa wa kagame, subiri ukombozi.
 
mnakwepa kujibu swali la msingi!

Tumekwenda darfur na goma kwa faida zipi?haya maneno sijui kagame sijui bashir hayatusadii lolote zaidi ya maumivu ya kwenda nyerere international airport kupokea maiti za vijana wetu!

Vita vya uganda tulipigana kulinda mipaka yetu isichukuliwe na nduli idd amin;huko darfur na goma tunafanya nn?

Naunga hoja jk rudisha vijana wetu!

tupo darfu, drc na kwingineko kulinda amani, uhai wa binadamu wenzetu ni muhimu kuliko hata huo mpaka ulioutaja. Wewe ni mtu wa aina gani usiejali utu wa mwenzako? Kagame ni zaidi ya nyoka amewafanya wakongo waishi katika maisha yasiyo na tumaini ndani ya nchi yao kwa ajili ya tamaa zake mbaya kama za mzee fisi.
 
nenda kamwambie slim boy hali ni mbaya, amechokoza pasipochokozeka aanze kutafuta nchi itakoyomhifadhi kama atanusurika na mziki wa jwtz.

Siku zote ninaposoma posts zako kuhusu Rwanda,Watutsi na Kagame naelewa wewe ni wa aina gani! Pengine nikuombe usipende sambaza ukabila,uchochezi na chuki zako Tanzania kwa matarajio ya kupata support ili mkatekeleze mauaji mengine ya kimbari!

Kila zikitokea thread za Rwanda ama Kagame upo mstari wa mbele kujidai ni Mtanzania mzalendo,lakini hoja zote muhimu zinazohusu taifa letu huko kimya! Wewe ni Mtanzania wa aina gani kama siyo Interahamwe.
 
Siku zote ninaposoma posts zako kuhusu Rwanda,Watutsi na Kagame naelewa wewe ni wa aina gani! Pengine nikuombe usipende sambaza ukabila,uchochezi na chuki zako Tanzania kwa matarajio ya kupata support ili mkatekeleze mauaji mengine ya kimbari!

Kila zikitokea thread za Rwanda ama Kagame upo mstari wa mbele kujidai ni Mtanzania mzalendo,lakini hoja zote muhimu zinazohusu taifa letu huko kimya! Wewe ni Mtanzania wa aina gani kama siyo Interahamwe.

acha unafiki wewe, posts zote unazoandika hapa ni za kichochezi kwa watanzania ili waichukie serikali na ukijidai cdm na wakati mwingine mungu anakuabisha unaonyesha utumwa wako kwa slim boy moja kwa moja bila kificho. Acheni chuki, wizi, ukabila na tamaa za kutawala wengine bila ridhaa yao mtakuwa huru na wala hamtanyooshewa vidole na yeyote. Kwa udhalimu wa kagame hata mkihamia wote jf kamwe hamtaweza kuuvunja uzalendo wetu watanzania. Mnakuja hapa kumtukana kikwete na kumtukuza kagame na chadema ili tuwaone watanzania wazalendo, nenda kamwambie slimu boy hii ni TANZANIA. Propaganda mnazotumia ni za kitoto sana !
 
Siku zote ninaposoma posts zako kuhusu Rwanda,Watutsi na Kagame naelewa wewe ni wa aina gani! Pengine nikuombe usipende sambaza ukabila,uchochezi na chuki zako Tanzania kwa matarajio ya kupata support ili mkatekeleze mauaji mengine ya kimbari!

Kila zikitokea thread za Rwanda ama Kagame upo mstari wa mbele kujidai ni Mtanzania mzalendo,lakini hoja zote muhimu zinazohusu taifa letu huko kimya! Wewe ni Mtanzania wa aina gani kama siyo Interahamwe.

watanzania siyo wakukurupuka kama wanyarwanda hususan watusi, tunachambua mambo kabla ya kutenda. Adui mkubwa wa watanzania kwa sasa ni rwanda kwani mnajaribu kueneza chuki nchini kwa gharama yeyote ili tufaragane mpate mnachokitafuta, tumestuka sasa ni kpiga tu mpaka tusambaratishe mipango yenu mliyoipanga. Rwanda kamwe haitaweza kuwa kama rwanda yan 1994. damu za wakongo zinaanza kuwatafuta.
 
tupo darfu, drc na kwingineko kulinda amani, uhai wa binadamu wenzetu ni muhimu kuliko hata huo mpaka ulioutaja. Wewe ni mtu wa aina gani usiejali utu wa mwenzako? Kagame ni zaidi ya nyoka amewafanya wakongo waishi katika maisha yasiyo na tumaini ndani ya nchi yao kwa ajili ya tamaa zake mbaya kama za mzee fisi.

Mnapindisha historia ya Congo Republic kwa makusudi kabisa!

Machafuko ya kwanza makubwa kule Congo Republic yalitokea kwenye miaka ya kwanza ya 1960's yaliyopelekea kifo cha Hayati Lumumba;machafuko yakaendelea tena na tena!

Hata machafuko makubwa ya 1988 yalimkuta Kagame akiwa HANA INFLUENCE yyt ktk Jamhuri ya Congo na bado alikuwa kamanda ktk jeshi la Uganda;Kumbuka Kagame alikuwa anachukua tu order toka kwa kamanda wake hayati General Rwigyema ambaye ndiye hasa mwanzilishi wa movement ya wa-Rwanda kurudi kwao baada ya kujiengua toka jeshi la Uganda!Matatizo ya Congo Republic ni zaidi ya kuwepo madarakani kwa Gen Kagame,na matatizo ya Congo Republic HAKUYAANZISHA Kagame!

By the way sijaona bado hata sababu moja ya maana kwa nn Tz iwepo Darfur na Goma na hizi points zenu eti tunaenda vitani kwa sababu ya humanitarians reasons HAYANA MSINGI wowote!Dunia ya sasa twende vitani kwa sababu ya kiuchumi na kulinda mipaka yetu!

Hatutaki tena kwenda Nyerere Airport kupokea maiti za vijana wetu wanaokufa pasipo na faida yyt ile kwetu;JK RUDISSHA VIJANA NYUMBANI!
 
wache wacheze na Taifa kubwa sie kwenda mbele bila hofu tumeweza kutetea maslahi ya tanzania popote ya lipo chui habadili ngozi yake waelewe hivyo .poleni mliofiwa na jamaa zenu huko darfur mungu awape malazi mema .janjawid wanamtia mgonjwa wa akili pilipili za macho zimeanza kutuwasha sasa wataula kwao karibu mwisho wao utafika .umoja wa mataifa wapeni ruhusa walinzi waliopo darfur wafanye kazi mliowatuma na safari hii bwana Albashir afanye kweli aweke ukweli hadharani kuhusu janjawid na matajiri wanao walea. big up tanzania
 
Mwambie Rais wako Kagame awarudishe kwanza wakwake waliopo Congo kabla hujaparamia nchi yetu! We unadhani wameajiliwa waje kunywa bia? We unadhani ukiruhusu Gaidi kama Kagame atawale Rwanda na Congo na Uganda mipaka ya Tanzania itakua salama? Kule wako kwa Maslahi ya Taifa (strategic zaidi) ya kulinda mipaka yetu. Acha Mashujaa wetu wapige kazi, ukiona amani ipo jua kuna watu wanajitolea damu! Kaza kamba JWTZ,

Kama JK anashindwa kukubaliana na wapinzani wake wa kisiasa ndani ya nchi unategemea ninib kuhusu wapinzani wake wa nje ya nchi.Hilo ni tatizo lake na si tatizo la nchi.Ndo maana nikasema ilishatokea wananchi waliochoshwa wakajiunga na adui kuondoa utawala dhalimu madrakani.Hata sisi tumeshafanya sana hayo mambo.
 
Kuuawa ni sehemu ya kazi yao! Bora wabaki huko kuliko kuja kuwatesa wananchi wasio na hatia huko Mtwara!
 
Nikiwa kama mtanzania mpenda Haki na Amani ninahuzunishwa sana na taarifa za kukamatwa, kutekwa, kujeruhiwa na kuuwawa kwa askari wetu wa JWTZ waliopo sehemu mbalimbali duniani wakipigana vita visivyotuhusu sisi watanzania moja kwa moja.

Ni huzuni kubwa sana kuona vijana wetu wa kitanzania waliopo jeshini kutumika kama chambo vitani katika nchi nyingine. Tanzania tusijifanye ni wazalendo wa nchi zingine wakati wenye nchi zao wenyewe hawazijali. Zipo namna nyingi bora zaidi za kuleta amani duniani kuliko kupeleka majeshi ya kupigana vita.

Mpaka sasa bado sijaona faida ya moja kwa moja kwa nchi yangu katika vita hivyo.
Tanzania kwa sasa imepeleka vikosi vyake katika nchi za DRC, Sudan nk.

Ninatoa ombi kwa serikali ya Tanzania kuwarudisha haraka askari wetu nyumbani waje kulinda mipaka yetu, misitu yetu, Tembo wetu, Makazi yetu, Mali zetu na maisha ya watanzania. Popote pale mtanzania mpenda Haki na Amani tuungane katika hili katika kupiga kelele na kushinikiza.
kwanini majeshi yetu yatumie charpter six kijilinda badala ya chapter seven?
 
Mnapindisha historia ya Congo Republic kwa makusudi kabisa!

Machafuko ya kwanza makubwa kule Congo Republic yalitokea kwenye miaka ya kwanza ya 1960's yaliyopelekea kifo cha Hayati Lumumba;machafuko yakaendelea tena na tena!

Hata machafuko makubwa ya 1988 yalimkuta Kagame akiwa HANA INFLUENCE yyt ktk Jamhuri ya Congo na bado alikuwa kamanda ktk jeshi la Uganda;Kumbuka Kagame alikuwa anachukua tu order toka kwa kamanda wake hayati General Rwigyema ambaye ndiye hasa mwanzilishi wa movement ya wa-Rwanda kurudi kwao baada ya kujiengua toka jeshi la Uganda!Matatizo ya Congo Republic ni zaidi ya kuwepo madarakani kwa Gen Kagame,na matatizo ya Congo Republic HAKUYAANZISHA Kagame!

By the way sijaona bado hata sababu moja ya maana kwa nn Tz iwepo Darfur na Goma na hizi points zenu eti tunaenda vitani kwa sababu ya humanitarians reasons HAYANA MSINGI wowote!Dunia ya sasa twende vitani kwa sababu ya kiuchumi na kulinda mipaka yetu!

Hatutaki tena kwenda Nyerere Airport kupokea maiti za vijana wetu wanaokufa pasipo na faida yyt ile kwetu;JK RUDISSHA VIJANA NYUMBANI!

Mkuu nakubaliana nawe,huyu jamaa ama uelewa wake wa mambo ni mdogo ama anaongea makusudi kuchochea chuki na ugomvi baina ya nchi yetu na Rwanda!

Matatizo na machafuko ya DRC zamani Zaire ni makubwa na yenye historia ya muda mrefu toka Zaire inapata uhuru wa bendera! Kwa maoni yangu hata tukipeleka jeshi letu lote bado hatuwezi leta amani na usalama ndani ya DRC.

Jeshi letu lipelekwe maeneo ambayo tuna maslahi ya uchumi,ulinzi na usalama. Hata mataifa makubwa hawapeleki majeshi yao ktk vita ama kulinda amani bila vigezo hivyo. Ndiyo maana wenye akili tunajiuliza JWTZ ipo Darfur Sudan na Goma DRC kwa maslahi ya nani?
 
Mnijuze kupeleka askari wwetu huko ni kazima aj hiari kama hiari warudi tena leo sifa nyingine si za muhimu kaa hawaa kazi watujengee shule na hospitali zetu
 
naona watumwa wa slimu boy mpo kazini, teteeni nchi yenu na acheni kutetea mwalifu, tukishaisambaratisha rwanda kagame hamtamwona tena na hizo shilingi za damu ya wakongo anazowapeni zitawatokeeni puani. Karibu bitete
Tafuta katiba au subiri ualikwe kwenye gwaride la pass out
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom