Tanzania taifa la mapenzi,watu wanawaza mapenzi mda wote. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania taifa la mapenzi,watu wanawaza mapenzi mda wote.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by matumbo, Feb 2, 2012.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii nchi haitokuja kuendelea kamwe ebu ona wananchi wake wanawaza mapenzi mda wote....maofisini watu wanawaza mapenzi,majumbani,vijiweni,kwenye madaladala mijitu imekaa kimya utazani inatafakari ya maana kumbe inawaza ngono tu..
    Ebu ona na umu JF watu wanajazana jukwaa la mapenzi,wengine sijawai kuwaona ata majukwaa mengine kama Intelligence,Elimu,Business na Lugha yani mtu kujiandikisha tu anakimbilia jukwaa la ngono.
    Hivi watanzania tulilogwa?mbona tunapenda sana chini!

    Ushauri wangu..
    Jamani tujitokeze ata kwenye majukwaa mengine muone wanaume tunavyoshusha nondo,maana umu naona sura zile zile azimuv ata kuchungulia sehemu zengine kwa jinsi damu zao inavyochemka ngono..
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,346
    Likes Received: 2,752
    Trophy Points: 280
    Ukienda Paris si utazimia jinsi watu wanavyongonoka!! Na bado hao hao wangonokaji ndio wewe na rais wako mnawaombaomba!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,282
    Likes Received: 22,799
    Trophy Points: 280
    Kuna taifa ambalo watu wake hawawazi mapenzi kwa muda mwingi?
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nzi?..ilo jina we unakula vya kinyesi nini?acha uo mchezo,kwa taarifa ukipita huo mlango ata shetani huwa anakimbia hataki ushaidi kabisa.
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    China ni moja ya mfano.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,282
    Likes Received: 22,799
    Trophy Points: 280
    Wamefikiaje idadi ya bilioni moja na ushee?
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,346
    Likes Received: 2,752
    Trophy Points: 280

    Unazidi kula matapishi yako.

    Kuona neno NZI tu,tayari ushawaza ngono!
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    idadi ya wachina sio suala la kungonoka,lina historia yake na mkakati kuongeza nguvu kazi.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,282
    Likes Received: 22,799
    Trophy Points: 280
    Sasa walizaliwaje wengi hivyo bila ngono?
     
  10. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 38,849
    Likes Received: 19,351
    Trophy Points: 280
    sa kama sijui siasa nikafanye nn kwenye hilo jukwaa?
    mapenzi ndo kila kitu ndugu hata wewe hapo ni product ya mapenzi.....
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Ukiondoa wa-Italia, wao first thing to love and give priority is FOOTBALL, Wajapan comes next, wao maisha yao tangu utotoni ni designing na ufundi, Chinese follows.
    The rest hamna kitu, so ndugu fanya tena hiyo research yako, ukiwa mtu mzima lazima uwaze ngono man, na wewe umeuweka huu uzi ukiwaza ngono tu, may b umepigwa kibuti cha shingi leo....teheteheee
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ulikuwa ni mkakati maalumu wa kuongeza nguvu kazi,haikuwa kwa ajili ya starehe.
     
  13. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    ungekua mfano ukasema, kamwe sinto gusa jukwaa la mapenzi, kitendo cha kupost topic tu,,,, tayari unaunga mkono hoja.
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kwaio we umeshajitoa muhanga ni ngono kwenda mbele..mapenzi sawa lakini mda wote hapana,yani hupati ata mda wa kupoteza sekunde 30 kujua nchi yako kunaendelea nini.
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mkuu Sizinga,sijawai kupigwa kibuti na binti,na sidhani itakuja kutokea,mi ndio huwa napiga..najua kucheza nao hawa watu,Matumbo ni habari mbaya msikie ivo ivo tu.
     
  16. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukibishana na mtu ambae amejiandaa kubisha utaonekana chizi! Kwanza watanzania wana stress nyingi za maisha hawawazi mapenzi sana! Tembea nchi zilizoendelea uone watu wanavyofanya mapenzi na hawajali na hawana heshima!
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kuna watu wanashinda umu,wanakesha umu na wanaamkia umu.
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,078
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mzee kubali tu yaishe jamaa kakushika pabaya kutokana na mfano wako mwenyewe.
     
  19. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngono ndio ilokufanya wewe ukazaliwa kuiheshimu wajibu.
     
  20. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    wabongo wanapenda sana mapenzi utafikiri wana kila kitu,sidhani kama kuna watu wanatufikia.
     
Loading...